Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Thực tế thì em đang chạy santafe và Sorento bác ah còn outlander đặt 3 xe canh nhau sẽ hiểu cần gì mà phải hỏi hay thử nghi sao mà to hay nhỏ 1 cái xe ko cảm nhận dc thì mua xe chi
À, ra thế! Thế anh đã đặt 3 con xe cạnh nhau chưa? ;)

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Bác chủ tự dưng đưa Sorento & Santafe so với X-Trail, CRV, CX-5... ? 1 thằng là Mid-Size CUV/SUV 1 thằng là Compact CUV/SUV
Lại còn có bác xúi mua CRV,CX-5 ?

Con Santa Fw & Sorento dài hơn mấy em kia 1 khúc nhé. CRV 5+2 chắc cho trẻ dưới 4 tuổi ngồi quá (chứ giờ trẻ 5 tuổi đã 30++kg thì nhét cũng hẻm vừa đâu). Con CX-5 ngồi hàng 2 còn không thoải mái lắm (so với CRV) nhét thêm hàng 3 chắc bó gối à)
Em nghĩ nên xem Santa Fe, Outlander, Everest hợp hơn (everest hàng 3 ngồi khó chịu hơn tẹo)

Hạng B2
1/10/16
166
372
63
40
Theo cao kiến của em thì bác nên mua thế này nhé:
1 - bác mua con SanF về chạy khoản 3 tháng thấy ko thích bán đi lỗ vài chục mua lại con Sò chạy típ 3 tháng nữa nếu thấy ko hợp lý bán típ xuống con Xtrain, nếu ko dc bán típ lấy con Cap revv.... hehe như thế thì ngoài con BMW ra ko có con nào trong trắng mà ko qua tay bác nhể??? Hế hế hế dc ko ta????

• Like
Reactions: nttanmam and PhiH
Hạng C
19/12/16
636
402
63
32
Bác chủ tự dưng đưa Sorento & Santafe so với X-Trail, CRV, CX-5... ? 1 thằng là Mid-Size CUV/SUV 1 thằng là Compact CUV/SUV
Lại còn có bác xúi mua CRV,CX-5 ?

Con Santa Fw & Sorento dài hơn mấy em kia 1 khúc nhé. CRV 5+2 chắc cho trẻ dưới 4 tuổi ngồi quá (chứ giờ trẻ 5 tuổi đã 30++kg thì nhét cũng hẻm vừa đâu). Con CX-5 ngồi hàng 2 còn không thoải mái lắm (so với CRV) nhét thêm hàng 3 chắc bó gối à)
Em nghĩ nên xem Santa Fe, Outlander, Everest hợp hơn (everest hàng 3 ngồi khó chịu hơn tẹo)
Santafe nhìn bề thế hơn hẳn mấy e kia. Cx5 nhìn cụt ngủn đã thấy chật.

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Bác thích hàng nhập Nhật thì mua Outlander, còn ko thì X-Trail 2.5 nhiều công nghệ an toàn là chuẩn cho xe gia đình rồi.

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
À, ra thế! Thế anh đã đặt 3 con xe cạnh nhau chưa? ;)
Nhà có Dk mua lun 3 xe về để ngắm đi bác em có xe rùi ko cần ngắm nữa nhé hùi này nhiều thanh niên thích sống ảo thế hay thích tỏ ra nguy hiểm ko biết đã có bằng chưa nữa hihiih...

Attachments

• Like
Reactions: nttanmam