Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Muốn bốc, mượt thì chọn mấy con CUV. Có vậy thôi

Hạng D
24/9/13
1.111
1.455
113
xe gì không quan trọng! ai ngồi sau vô lăng mới quyết định!
Một anh tài chạy máu lửa mà ôm con xe máy yếu mà ồn như máy chà gạo căng mình để đú theo mấy xe khác bốc vọt êm ru thì câu hỏi chủ thớt ko dư chứ?

Hạng B2
6/8/14
183
189
43
34
go vap
Ngày xưa e cưỡi con Sorento máy dầu Bình Phước-Đăk Nông e bao hết các thể loại xe :D, ngày nay e đạp ké Santafe 2019 sức mạnh thì hình như vẫn vậy nhưng cảm giác sướng hơn đôi phần (chắc tại xe mới), bác nào nói máy dầu ko bốc ko mạnh thì nên cầm lái đường đèo dốc thử một trong hai em, cùng máy dầu 2.2L, rất khác biệt, có lần còn cho Cân bằng điện tử nó hoạt động thử xem thế nào, bo cua cùi chỏ đường dốc tốc độ cao, chỉ nghe xẹt xẹt bên phụ giống như lết bánh khoảng 3s, xe có cảm giác bị ghì lại một bên & không sàng lắc (đấy là cảm nhận của riêng em, bác nào đi rồi mà chưa thấy thì chắc tại xe hư :p).

Hạng B2
23/1/13
216
234
43
Một anh tài chạy máu lửa mà ôm con xe máy yếu mà ồn như máy chà gạo căng mình để đú theo mấy xe khác bốc vọt êm ru thì câu hỏi chủ thớt ko dư chứ?
là thế này! nếu tính đường đua đường trường vắng xe thì nói làm gì bác! còn chủ thớt hỏi thì dĩ nhiên các loại xe chất lượng sẽ gần bằng nhau! hok lẽ đem con vios đua với mẹc với bim cha? còn bác nói tài xế ko quan trọng, thì mời bác lên đà lạt chạy chung với ae xe tải chở ra củ quả! hay ra đoạn long khánh đồng nai so kè với các bác giường nằm! bác cũng có thể lên QL 51 cùng trải nghiệm với ae hoa mai toàn thắng vv...! tình hình giao thông như việt nam chúng ta thì xe cũng hok quyết định nhiều đâu bác! ra quốc lộ bác chạy trung bình đc nhiêu thì do bản thân mình nhiều chứ xe hok quyết định nhiều đâu! như xe 150 con ngựa với 200 con ngựa khi ở vn thì con về trc là do thằng tài quyết!

Hạng C
7/11/14
526
1.006
93
36
chạy nhanh hay chậm do mình thôi. Xe mạnh mà ko dám vượt cũng vậy thôi. Mình 8h30 sáng xuất phát nhà thờ con gà, 13h là hết cao tốc, vậy mà vẫn thua mấy anh Ford 16c :))

Tập Lái
4/10/19
1
0
0
26
View attachment 2218482

Em đang cần tham khảo mua xe .Các bác cho em hỏi các dòng xe 7 chỗ tầm 1 tỷ xe nào có khả năng tăng tốc nhanh để vượt xe khác. Máy xăng hay máy dầu chạy bốc hơn?

Xin cảm ơn các bác
Anh cho em xin thông tin hoặc có thể gọi trực tiếp qua Hotline: 0352379395 để được tư vấn về dòng xe 7 chỗ phù hợp với mình ạ. Em là Vinh tư vấn viên ô tô miền Nam

Hạng C
7/11/14
526
1.006
93
36
Nhà thờ con gà Đà Lạt hả ấy ? Nhiêu đó giờ là người ta gần về tới nhà rồi.
thì ý em nói là do mình có dám chạy hay ko thôi, chứ e đi xe cỏ mà đã chạy nhanh dậy rồi muốn gì mấy a chạy 2.2 turbo hay 3.0 :D