ntg confirmed
Hạng B1
14/9/04
65
129
33
@ baquatckd, Bác mô tả thêm về cái bầu hơi và ống cáo su được không ạ. Lắp những cái đó thì có hiệu quả thế nào và tác dụng phụ là gì? em cũng muốn giảm độ xóc của xe nhưng sơ nâng trông tâm hoặc ảnh hưởng đến hệnthống ESP của xe, xe em là wildtrak 3.2

Tập Lái
18/5/11
20
13
8
Sài Gòn
@ baquatckd, Bác mô tả thêm về cái bầu hơi và ống cáo su được không ạ. Lắp những cái đó thì có hiệu quả thế nào và tác dụng phụ là gì? em cũng muốn giảm độ xóc của xe nhưng sơ nâng trông tâm hoặc ảnh hưởng đến hệnthống ESP của xe, xe em là wildtrak 3.2
Hi bác!
Bầu hơi và cao su giảm chấn đã được gắn và sử dụng. Bác giảm thiểu ko đc tối đa nhưng rất lớn đọ ồn và giảm xóc. Ngoài ra, bác có thể điều chỉnh độ cao của "mông". "Hắn " chỉ xẹp khi hết hơi thiu hà...Bác yên tâm vì em đã gắn cho Wildtrak 3.2 rồi ah.
Xe bán tải Ford ranger
Xe bán tải Ford ranger
Xe bán tải Ford ranger
Xe bán tải Ford ranger
Xe bán tải Ford ranger

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
23/8/10
495
29
28
33
Xe to ,đầm, chắc cách âm tốt, nhưng ghét cái hộp số tự động, phản ứng quá chậm, cứ đạp ga hơi gấp là gào rầm rĩ rồi mới chạy. Cả bản 3.2 cũng zậy.

• Like
Reactions: Công Đức
ntg confirmed
Hạng B1
14/9/04
65
129
33
@ baquatckd, cai này lắp ráp phức tạp ko, nếu thợ ngoài lắp được bác cho cái giá gửi ra Nha Trang 1 bo gium em.

Hạng D
31/3/10
1.632
983
113
Sì Gòn
Xe to ,đầm, chắc cách âm tốt, nhưng ghét cái hộp số tự động, phản ứng quá chậm, cứ đạp ga hơi gấp là gào rầm rĩ rồi mới chạy. Cả bản 3.2 cũng zậy.[/QUOT
Bán chuyển qua số tay đi Bác về số thấp đạp 1 phát là phản ứng liền:3dcuoi:

ntg confirmed
Hạng B1
14/9/04
65
129
33
tháo bớt một thanh nhíp rồi gắn bầu hơi à bác. chi phí làm cả bộ bao nhiêu vậy

Hạng B1
21/11/14
73
29
18
45
TP.HCM
tháo bớt một thanh nhíp rồi gắn bầu hơi à bác. chi phí làm cả bộ bao nhiêu vậy
Dung roi bac, thao bot nhip roi minh lap them bau hoi vao. Nhung minh phai thay loxo va phuoc truoc cua toyota vo chay se em hon. Thay loxo va phuoc thi khoan 9tr500 con bo bau hoi thi khoan 13 tr 1 bo do bac.