Hạng C
22/5/16
867
398
63
bán tải hạng sang chắc cũng trên 1 tỷ, dc cái sẽ dc ưu đãi thuế

• Like
Reactions: donvvvn
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Mec sao ko lấy nền tảng con Nissan Titan này phát triển cho nó cao cấp nhỉ

Em hàng khủng này chỉ dành riêng cho thị trường Mỹ thôi bác ơi. Ở Châu Âu thì Navara là đủ xài rồi. Dù gì thì em nó cũng đc giải Bán tải của năm 2015 đấy bác :)

Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Mec sao ko lấy nền tảng con Nissan Titan này phát triển cho nó cao cấp nhỉ

Nếu phát triển từ con này thì Mercedes nó làm bán tải dạng to như F150 hay GMC Sierra, Tundra .v..v Không phải là Merc nó không làm dạng này được mà vì bán tải dạng nhỏ hơn sẽ chiếm thị phần cao hơn nhiều thị trường tiêu thụ hơn là tập trung vào bán tải size to. Và mượn hay hợp tác khung gầm từ hãng khác để giải quyết bài toán kinh tế & thời gian. Là cách nhanh nhất để một mẫu bán tải mới của Mercedes ra đời.
Tương lai hoặc một ngày đẹp trời nào đó có thể bác sẽ thấy 1 xe bán tải size to của Merc chẳng hạn. Sẽ không lâu..

• Like
Reactions: donvvvn and xlive
Hạng C
5/5/16
617
979
93
900 triệu thì hốt ngay và luôn, quên ranger thần thánh
NẾU giá đó là sự thật THÌ ngoài đường sẽ toàn GLT (hay T-Class), mà NẾU là đời THÌ thường không như là mơ bác ah...

• Like
Hạng D
30/3/09
1.113
1.198
113
NẾU giá đó là sự thật THÌ ngoài đường sẽ toàn GLT (hay T-Class), mà NẾU là đời THÌ thường không như là mơ bác ah...

Cũng khó, vì mec giá phụ tùng và bảo trì cao quá bạn ơi, mà bán tải thì nó là dòng xe đi cày là chính, cho dân chơi thì ko nhiều

• Like