Hỏi/Đáp Kỹ Thuật xe báo lổi động cơ

Hạng B2
19/9/07
168
92
28
bác đi đâu kiểm tra vậy. e ở saigon, xe mua ở an dương vương? bác đừng kêu e dzo audi ở tôn đức thắng nha, phải đóng membership hết 190 triệu.

Hạng B1
2/4/13
92
20
8
40
Em ở cambodia ah..ban em bên audi cam kt dùm ạh. Nếu bác ở gần quận tân phú thì bác gọi đt này thử coi.+84903122789anh minh.ạh. Abh này có máy chận đoán của audi nửa. Anh nói công ơ cambodia giới thiệu.

Hạng B1
2/4/13
92
20
8
40
Audi cambodia ho ko đóng membership gì cả bác ơi. Nhưng sau này có biết đóng ko nửa vì mình biết audi cam cũng do audi việt nam đầu tư nửa.

Hạng B2
19/9/07
168
92
28
audi vn nói dân việt nam máu nhiều và dễ hút, nên đặt ra cái chuyện membership fee.
e mới contact audi bên mỹ, bên đó người ta kêu e đem dzo audi authorized dealer để kiểm tra, in cái bảng diagnose ra scan cho nó, nếu có lỗi, hư hỏng phụ tùng, nó sẽ gửi phụ tùng và kêu dzo audi authorized dealer thay miễn phí vì audi bảo hành toàn cầu, và xe e vẫn còn trong hạn bảo hành.
e còn hỏi thêm về vấn đề triệu hồi xe bị hư hỏng này nọ, thì nó nói là xe mua ở nước nào, nước đó có trách nhiệm liên lạc với chủ xe, nếu chủ xe đem xe đi nước ngoài, thì chỉ cần đem dzo audi dealer làm miễn phí hết, vì tất cả audi dealer có trách nhiệm làm cho xe audi ở trạng thái tốt nhất. e ko biết làm sao có được cái bảng diagnose nữa, vì chui dzo audi vn muốn kiểm tra là phải đóng $8000 liền mới kiểm tra, thì mới có cái kết quả diagnosed.
e thấy audi việt nam củ chuối quá, hy vọng mấy sếp audi bên mỹ bên đức họp bàn về vấn đề này cho dân việt nam nhờ, mua xe giá trên trời, mà dịch vụ thấy dưới địa ngục

Hạng B1
2/4/13
92
20
8
40
Ơ cam thì khác bác ah. Hò điều có thể hỏi thẳng cty mẹ bên đức luôn. Về chính sách bảo hành của những hãng lớn như., audi, bmw hay posche... . sau đo dealer liên lạc với khách hàng lấy thông tin xe hà