Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Dị ứng với đàn ông mà như vậy. Hơi trầy hơi ố 1 tí là loạn cả lên.
Xe mới mua chạy đc 3k km, giờ nắp capo có 1 vệt hồng mờ khi ra nắng sẽ thấy, đi rửa dầu vẫn còn vệt đó thì đàn bà sẽ làm gì? Lần đầu dành dụm đc mua 1 chiếc xe gần 1 tỷ ai mà chả trân trọng. Chừng nào đại gia trong tay trăm tỏi thì xem nó như hạt bụi

Hạng F
7/8/17
7.449
10.134
113
Dị ứng với đàn ông mà như vậy. Hơi trầy hơi ố 1 tí là loạn cả lên.
Vậy né xa xa ra chứ ở đây một hồi dị ứng nặng đâm ra sốc phả vệ đó bác ợ.

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
E lâu lâu đậu dưới tán cây là về nó ố kính gạt nước k bao h sạch phải chả 1 phát nó mới hết. K biết soft99 của bác là chất gì nhưng e nghĩ bản chất nó vẫn là hạt mài, thường độ nhám nó tính bằng grit, dc pha lẫn trong dung dịch khi chà nó sẽ đánh bay phần nào lớp sơn bóng ở trên thôi hà, có vẻ loại xịn thì sẽ rất mỏng k nhận ra dc như Cana vì Cana có độ nhám khá lớn. Vò trên tay có thể cảm nhận dc.
Em tẩy dầu hay 3M cũng còn 1 vệt hồng mờ bằng 1 miếng khăn lau mặt. Em mua soft99 này

Attachments

Hạng B1
Xe trắng thì đánh bóng rồi phủ ceramic để đỡ ố. Nhiều khi đánh pas xóa trầy chỗ nhỏ thành ra chỗ được đánh lại trắng hơn tổng thể xe lại dở hơi

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Cái của bác có tẩy kính dc k ạ.
Loại này xài tẩy ố bẩn cho xe. Ko xài cho kính đc đâu. Nhưng hãng này có nhiều dòng sp chăm sóc xe, thấy made in jp, bác vào web hay ra Kohan ở aeon tìm, nhiều lắm, chăm sóc kính cũng có.

Hạng B2
25/3/16
432
441
73
31
Xe mới mua chạy đc 3k km, giờ nắp capo có 1 vệt hồng mờ khi ra nắng sẽ thấy, đi rửa dầu vẫn còn vệt đó thì đàn bà sẽ làm gì? Lần đầu dành dụm đc mua 1 chiếc xe gần 1 tỷ ai mà chả trân trọng. Chừng nào đại gia trong tay trăm tỏi thì xem nó như hạt bụi
Thế b chạy ra hãng kêu nó bảo hành lại nước sơn hoặc đền cho cái nắp capo khác

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Xe mới nên sót xe chạy vài tháng thì kệ mợ nó. Nó phục vụ mình chứ mình lại đi phục vụ nó thì mệt mỗi lắm Bác ơi.

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Thế b chạy ra hãng kêu nó bảo hành lại nước sơn hoặc đền cho cái nắp capo khác
Hỏi ko giúp thì đừng cà khịa kiểu đàn ông mặc váy. Ko rành thì hỏi, trên đời này chả a rành mọi thứ. Có ng tốt tư vấn giúp rồi thím, đã mua về tử xử lý, sp hãng soft99, lần sau thím có bị hay cần thì nhớ SOFT99.

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Xe mới nên sót xe chạy vài tháng thì kệ mợ nó. Nó phục vụ mình chứ mình lại đi phục vụ nó thì mệt mỗi lắm Bác ơi.
Có ng tư vấn và đã xử lý xong rồi thím. Em mua hãng soft99 về tẩy. Chuyền tẩy ố vàng bẩn mà dầu ko tẩy đc. Sơn vẫn bóng. Mới mua 2 tháng chưa đc 2k km hên xót chứ 2 năm thì em kệ nó doy. Cám ơn bác

• Like
Reactions: ttqui2005