Tập Lái
20/1/04
28
0
0
43
Chao thieu ta huy anh,theo minh nghi thi viec chiec bmw dung chiec toyota,thi phai xet xem chiec toyota do thuoc dong nao,nho neu bmw dung vao land cruiser thi sao,chuyen xe lon an thit xe nho la chuyen thuong thoi,voi lai phai tuy toc do cua moi xe nua.[8D]

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Có lần tui đi bảo hành xe ở đại lý Toyota ở Trần HĐạo thì nghe anh xưởng trưởng nói là anh ta đã thụ lý được 3 trường hợp bung túi khí. Nguyên tắc là khi va chạm mạnh trực diện thì chíp điện tử kích nổ, túi bung ra, chất hoá học gặp Oxy bơm căng túi khí, dĩ nhiên phải đeo đai an toàn thì mới hy vọng còn sống. Xong rồi là tiêu hệ thống này luôn chứ không có xếp lại được đâu. Gắn bộ mới nghe nói >2000$ lận. Chắc tui bị bung ra thì thôi chứ khg có tiền lắp bộ khác đâu:D

Tập Lái
12/2/04
1
0
0
Hehehe ko có tiền mua xe .Tuy là con gái nhưng tui rất thích xe hơi lọai Sport và chỉ sưu tập mô hình đồ chơi thui [8D] .Có ai bít ở đâu bán nhìu mô hình xe ko dzợ ?

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả
Nếu là loại mô hình xe có chi tiết giống như đúng xe thật, loại này chỉ thấy có bán ở nước ngoài thôi, còn 1 loại dạng xe mô hình cho trẻ con thì thấy bán khá nhiều ở cửa hàng đồ chơi trẻ em, cũng có nhiều chiếc rất giống như loại xe thật của hiệu Ferrari, Porsche, BMW thường là Made in China.. khg biết là Heather sưu tập dạng nào[?][?]

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
49
Vietnam
Mình thấy trên Diamond Plaza và Saigon Tourist Shopping Center (góc Đồng khởi và Lê Thánh Tôn) có các cửa hàng bán mô hình này ... nhưng khá mắc ... nếu bạn Heather ở SG thì có thể xem thử

Hạng D
12/12/03
2.828
3.650
113
Vietnam
<blockquote id="quote"><table boder="1" style="border-collapse: collapse" bordercolor="#000080"><tr><td width="100%"><font size="1" face="Verdana, Arial, Helvetica" id="quote">Trích dẫn:<hr height="1" noshade id="quote"><i>Được gửi bởi Heather</i>
<br />Hehehe ko có tiền mua xe .Tuy là con gái nhưng tui rất thích xe hơi lọai Sport và chỉ sưu tập mô hình đồ chơi thui [8D] .Có ai bít ở đâu bán nhìu mô hình xe ko dzợ ?

<hr height="1" noshade id="quote"></td></tr></table></blockquote id="quote"></font id="quote">
Fải Heo bạn tui kg đó trùi thấy nick sao wen ghê...

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua
Co bạn nào biềt về BMW 302 không vạy???Hôm trươc lai thử chiêc 325i tay lai nặng qua và phải dùng tay chưởng hêt sưc thì kèn mơi kêu.kiề này sau năm đi xe thì luyện xong " nhât dương chỉ" quaa.:D
tuy nhiên chân ga rât ne85ng và chẳng Bôc ti nào cả.Hay là tại sô tự động như vậy.Co xe 325 sô sàn không và 320 thì sao cac bạn???

O.S.P.D
11/2/04
696
2
18
Vietnam
Có phải bạn chạy 325 lần đầu không? bánh xe của 325 nó lớn( bề ngang) nên khi chạy chậm tay lái sẽ nặng, thứ hai là số tự động khi chạy chậm sẽ nghe máy ồn, chân ga nặng, và sức ì lớn nên thấy xe chạy không đã. Bạn cứ thử cho xe đạt tốc độ >70Km/h sẽ thấy khác hẳn, còn nếu bạn đã chạy các lọai xe khác < 25K thì khi cho xe đạt tốc độ > 100Km/h bạn sẽ cảm thấy cực kỳ yên tâm vì không có cảm giác bồng bềnh, và mọi thứ điều khiển bạn đều thấy nó hết sức chính xác, Nếu có gan thì cứ đạp thắng gấp một cái để biết độ an tòan đến đâu liền. Trên cả tuyệt vời. ( Thử thắng nhớ kiếm chổ nào vắng vẻ à nghen chứ mấy thằng đi đằng sau nó không xịn bằng mình là mình lảnh đủ hết đó.)

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua
Đúng rồi mình chạy 325 lần đầu.Nhưng đường xá VN thế này co phải lúc nào cũng chạy >70km /h được đâu.Có lẽ tìm 1 em số sàn chạy đã hơn bác nhỉ??[?][:0]

O.S.P.D
11/2/04
696
2
18
Vietnam
Đã là "giặc lái" thì nên đi số sàng, nhưng tới một lúc nào đó mệt mỏi rồi thì đi số tự động thì cảm thấy cực khỏe.:D:D[^]