VIP
29/10/04
154
4
18
RE: Xe canh sát mới - Toyota Corolla

Mấy chú *** nhà mình núp lùm để bắn tốc độ thôi đã chết . . . người ta rồi, mấy bác còn bày cho họ làm bảng số quay khi xanh khi trắng để đi lừa pà con nữa!!!:):)

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

em tháy chiéc này y chang như chú vios tiến lên ấy, đèn trước co thêm cái chóa fa, đèn sau y chang chỉ có dời đèn lùi vào giữa.hichic đúng là việt nam mình bị cái bóng thằng toy che khuất mất rồi.
xe ** mà nhìn như xe đàn bà í:mad:, tiền nhạp mấy con này để làm luôn mấy thằng ranger+cái cản trươc khủng bố như trong 2f2 í :Dnhìn tháy kinh vãi:)

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

Trông nó cứ thế nào ấy các bác nhỉ ? nói chung là em nghĩ xe cảnh sát cứ như thằng NISAN là được , Còn tốc độ và động cơ thì cũng không quan trọng lắm! vì nếu so với BMƯ hay MEC thì đuổi thế nào được phải không các bác . Ở bển xe của POLICE hẩm hố lắm

Hạng B2
19/7/08
123
0
0

Corolla này đời nào mà cũng đẹp đấy chứ:)

Hạng B2
9/3/08
111
0
0

Trích đoạn: jehovan

Vấn đề là tại sao không mua ALTIS nội địa mà lại nhập COROLLA ?[:-]
Theo tôi chắc là giá xe trong nước cao hơn là nhập khẩu, đúng là cực kỳ vô cùng phi lý chỉ có ở Việt Nam ![>:]
Nhập là phải rồi các bác,Vì xe trong nước vài chục ngàn vì phải chịu thuế vô tội vạ.trong khi xe nhập có vài ba ngàn,xe công vụ chắc được miễn thuế,quá hời.:)

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.215
113

Trích đoạn: minhhuyprevia

Trích đoạn: jehovan

Vấn đề là tại sao không mua ALTIS nội địa mà lại nhập COROLLA ?[:-]
Theo tôi chắc là giá xe trong nước cao hơn là nhập khẩu, đúng là cực kỳ vô cùng phi lý chỉ có ở Việt Nam ![>:]
Nhập là phải rồi các bác,Vì xe trong nước vài chục ngàn vì phải chịu thuế vô tội vạ.trong khi xe nhập có vài ba ngàn,xe công vụ chắc được miễn thuế,quá hời.:)
thì là xe công vụ nên khỏi phải đóng mấy khoản thuế khác cũng dc mà bác, nhà nước thì ai mà dám đụng [8|]

Hạng B2
11/5/07
299
28
28
sài gòn

mấy pác xxx của mình giờ được tranh bị toàn xe xịn kô nhỉ , em biết trước là em thi vao xxx roi :D:D:D

Hạng B2
9/3/08
135
10
18
Hai Phong

EM kết mấy quả BMW 5 series của các bác xxx hơn!
Xe canh sát mới - Toyota Corolla

Thêm vài em moto BMW phê quá

Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
33
Cần Thơ City

Trích đoạn: MZP

Ý em là đâm vào xe của bọn tội phạm mà nó chạy con Land mà cản trước sau thì bác Toy này có mà...tèo...mà có cản trông nó hầm hố dữ tợn hơn...không kể xe dành cho các công việc đón tiếp, ngoại giao:D

Tội phạm bây giờ chơi cả Land:D