Tập Lái
28/4/08
11
0
0
RE: xe cảnh sát (NEW)

Trích đoạn: vinhthuan

không biết bao giờ mấy anh xxx bên này pro vầy
ha ha nhìn chú này giống cảnh em chạy mấy chiếc moto trong Grand Theft Auto San Andreas quá,:)) khi brake cũng nhổng đít như vại đó =))

Tập Lái
7/2/07
30
0
0
31

Kết con Mustang wá, nhìn cơ bắp, rất manly, cho e hỏi ngu tí, con mà bác bảo trong NFS có fải là Mazda RX7 k, em rất thik quả đuôi kon này ^.^

Hạng B2
21/12/06
430
0
16
www.myspace.com

RX8 bác ạ
Nước ta có Bimmer cũng là hãnh diện so với XXX trong vùng đông nam á lằm rùi, hum bữa em thấy em nó mà hết hồn
Trích đoạn: hiep_vu92

Kết con Mustang wá, nhìn cơ bắp, rất manly, cho e hỏi ngu tí, con mà bác bảo trong NFS có fải là Mazda RX7 k, em rất thik quả đuôi kon này ^.^

Tập Lái
19/7/08
6
0
0

Trích đoạn: alex.hanoi

em rất cảm ơn show ảnh của bác .. nhưng cho em thắc mắc chút ....
con S7 nài bác bảo ở đức

con murci nài bác lại bảo ở Anh

mà cái chữ rendorseg (em ko có đủ font chữ) nài lần trước có 1 bác confirm 100% là tiếng hungary mà ...
Chiếc Pagani Zonda đằng sau chiếc Murcie cũng là xe Police nữa thì....

Hạng B2

Cho e hỏi ngu tí là hình như Bimmer nhà mình đâu chỉ có 1 chiếc fải ko ạh?!
E ở tận Rạch Giá mà cứ gặp 2,3 e lẩn wẩn ở đây hoài àh biển số 68 lun các pác ạh

Hạng B2
18/4/07
286
36
28
38
Kien Giang

Trích đoạn: Enzo3626

Cho e hỏi ngu tí là hình như Bimmer nhà mình đâu chỉ có 1 chiếc fải ko ạh?!

Ko hiểu bác hỏi cái gì lun :D , còn nếu như là xe CS thì hình như là cả đội lận , có lần em gặp ở Cần Thơ , trước KS Ninh Kiều , đậu cã dãy 4 chiếc

E ở tận Rạch Giá mà cứ gặp 2,3 e lẩn wẩn ở đây hoài àh biển số 68 lun các pác ạh

Cò lẽ bác nhìn nhầm chăng , e cũng ở RG , và có thể khẳng định là không có chiếc Bim nào cho mấy chú xxx tỉnh lẻ như thế đâu ah , có chăng là mấy chiếc corolla viện trợ thui ( mà xxx cũng bày đặt đeo biển đẹp , trách sao " dân đen " ko học đòi , toàn đeo 7777 , 8888 , 4567 , 6789 .. hjc , mia nó )

Tập Lái
25/12/08
11
0
0
Re: RE: xe cảnh sát (NEW)

con toyota avalon do len di lam xe canh sat trong giu qua ha cac bac
may con doge em thay canh sat ben my nay chay ngau lam
khong biet bao gio canh sat vietnam ben do moi nhap may em nay ve la xe canh sat day

Tập Lái
22/8/07
43
0
0
Re: RE: xe cảnh sát (NEW)

Xe 80B nhà mình có cả đoàn Escalade đó các bác. 1 đoàn Bim Serie5, Motor 1300cc Bim luôn mà.

Ở SG lâu lâu lại thấy 1 đoàn có 1 e BMW dẫn đường vài em ô tô, lại có 4-5 chiếc Escalade đen trũi nháy đèn như Mỹ ..... giữa giữa có 1 em chairman và Mẹc. ^^