7/9/16
1.028
2.631
113
33
Cảnh đẹp. Bác cũng có bàn tay săn ảnh đấy.
Còn nhiều khung ảnh đẹp mà tiếc là lúc bạn em chạy thì em lại ngồi cuối xe, còn em chạy thì vợ em lại không biết chụp nên bỏ qua nhiều hình ảnh đẹp tiếc quá chừng

• Like
Reactions: Hải DMC
7/9/16
1.028
2.631
113
33
Xe đẹp, tiếc là xảy ra vụ chảy nhớt
Nissan vẫn còn nhiều điều pải cải thiện
Và tự trả tiền luôn vì đây là bệnh chung của máy turbo này (theo lời cố vấn nói). Và có vài xe đem vào sửa rồi và khách hàng tự thanh toán!!!
Xe chỉ là phương tiện - Hạnh phúc với Nissan Terra S

7/9/16
1.028
2.631
113
33
Xe vừa ngon vừa đẹp mà chỉ "là phương tiện" thì uổng quá
Xe là tiêu sản, nhưng xe có thể giúp ta kiếm được tiền và mang lại niềm hạnh phúc trong cuộc sống, nên chỉ xem nó là phương tiện, không nên quá chăm chút cái xe, như vậy là mình phục vụ xe chứ không phải xe phục vụ mình

Hạng B2
29/4/15
137
142
43
Quận 9, TP.HCM
công nhận bác chạy khỏe ghê :)) em đi nhà em thì có mình em cầm lái nên đi xa cũng khá oải, xa nhất là em đi một vòng SG - Phú Yên chơi.

Hạng D
25/3/16
1.047
1.012
113
xe hạng A thì ở nhà cho lành
sao thế bạn? xe hạng A đi không tới Đà Nẵng? tôi chắc chắn với bạn là xe hạng A vẫn đi tới nơi bình thường. Trước đây xe tôi Morning (Trường Hải ráp) vẫn đi Đà Lạt, Cần Thơ, ... tốt (tôi ở Sài Gòn)

• Like
Reactions: thythy2019
Hạng B1
5/8/16
74
495
53
53
sao thế bạn? xe hạng A đi không tới Đà Nẵng? tôi chắc chắn với bạn là xe hạng A vẫn đi tới nơi bình thường. Trước đây xe tôi Morning (Trường Hải ráp) vẫn đi Đà Lạt, Cần Thơ, ... tốt (tôi ở Sài Gòn)
chạy thì dư sức tới với xe đời mới
nhưng về độ an toàn thì mới đáng bàn. trong khi các xe lưu thông trên đường thì toàn xe công xe tải, không may xảy ra tai nạn thì xe hạng A khác xa với xe hạng D đấy bạn