Hạng C
18/4/19
568
433
91
30
Em nhớ là có đọc ở đâu là chiều cao chở hàng không quá 1/3 chiều cao thân xe. Mà giờ kiếm lại không thấy! Nhưng em đi rất nhiều nơi mà chưa anh nào phạt em hết cả! Và e có chuẩn bị sẵn là nếu làm công an làm căng thì e cũng sẽ nêu ý kiến và yêu cầu luật rõ ràng thôi! Với lại hồi chưa có cốp nóc là e toàn chở thùng xốp và chạy tuyến miền tây liên tục. Và vẫn chưa bị phạt lần nào ngoài cái lần chở thùng xốp nhỏ xíu đi ngang Cần Thơ bị vịn nhưng xin biên bản ko dc
:)
em cũng hóng xin biên bản mấy lần, vì đó là đồ không phải thay đổi kết cấu, nên xin bb thì kêu nhắc nhở thôi đi đi, đợt đầu cao tốc thì thui cho xin 200 cafe.

Hạng C
19/12/16
636
402
63
32
Điều chỉnh từ ngữ để comment cho nó lịch sự hơn bác ơi.
Xe là phương tiện đi lại. Xe bảo vệ con người. Xe tốt đắt tiền thì càng tốt. Xe "chỉ là" phương tiện là sao. Sống mãi cũng chỉ để chết. Vậy chết luôn đi cho đỡ phải sống. Ý mình thế thôi

• Like
Reactions: nguyenngocmnl
7/9/16
1.017
2.597
113
33
Thích quá bác chủ, em cũng muốn trãi nghiệm như vậy, tiếc là bạn đời thì có mà bạn đường thì chưa!
Chúc bác sớm có được bạn đường ưng ý! Cuộc đời là những chuyến đi. Lúc em làm thì làm cặm cụi, nhưng khi đi chơi thì xõa hết mình :) . Đi để trải nghiệm nhiều điều thú vị trong cuộc sống

• Like
Reactions: huyb9 and LACDA