7/9/16
1.027
2.631
113
33
Gầm cao chọn Mitsubishi Pajero sport AT đời 2018 chạy cũng ok
Em khuyên thật nếu gia đình thì cứ chọn máy xăng (nhưng công suất cao càng tốt, tầm 180hp trở lên) thì sẽ không bị ồn và hôi (dầu) mùi nhiên liệu. Còn đi nhiều thì hãy chọn máy dầu, vì khi đi đường trường thì máy dầu mới phát huy tác dụng nhờ lực kéo lớn, đều tốc thì tiếng ồn máy mới không vọng vào khoang xe.

• Like
Reactions: LACDA
Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Em khuyên thật nếu gia đình thì cứ chọn máy xăng (nhưng công suất cao càng tốt, tầm 180hp trở lên) thì sẽ không bị ồn và hôi (dầu) mùi nhiên liệu. Còn đi nhiều thì hãy chọn máy dầu, vì khi đi đường trường thì máy dầu mới phát huy tác dụng nhờ lực kéo lớn, đều tốc thì tiếng ồn máy mới không vọng vào khoang xe.
Em không bao giờ thích máy dầu mặc dù kinh tế về nhiên liệu. Nhược điểm máy dầu là: ồn, hôi dầu, chạy không bốc như máy xăng.

Hạng B2
15/3/18
113
340
63
Xe chỉ là phương tiện, ăn j thì cũng ị ra shit. Vậy ăn cơm rau thôi
ủa thì quan điểm của ng ta là vậy, ăn cơm là ăn cơm, xe là xe chứ, vô duyên ớn, bộ ông bạn cho tiền anh ý mua xe hay gì? Còn tiền ông xe ông, ông mua gì kệ ông, sao cứ cà khịa quan điểm ng khác thế nhỉ?

• Like
Reactions: Thamnguyennguyen1
Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Trông quy chuẩn nha c
Em nhớ là có đọc ở đâu là chiều cao chở hàng không quá 1/3 chiều cao thân xe. Mà giờ kiếm lại không thấy! Nhưng em đi rất nhiều nơi mà chưa anh nào phạt em hết cả! Và e có chuẩn bị sẵn là nếu mà công an làm căng thì e cũng sẽ nêu ý kiến và yêu cầu luật rõ ràng thôi! Với lại hồi chưa có cốp nóc là e toàn chở thùng xốp và chạy tuyến miền tây liên tục. Và vẫn chưa bị phạt lần nào ngoài cái lần chở thùng xốp nhỏ xíu đi ngang Cần Thơ bị vịn nhưng xin biên bản ko dc
:)
Trông quy chuẩn nha cụ. Chở đồ trên nóc chưa thấy đề cập phạt, song thay đổi kết cấu thì có đề cập phạt...
Tuy nhiên, khi ra đường vẫn tranh cãi nhau thế nào la thay đổi kết cấu vì khg thấy văn bản luật nói cụ thể. Nên cụ nào bị chụp mà khg cải thì chịu thôi... Hic...!