Tập Lái
24/11/07
29
0
0
RE: xe civic 2.0 có tập drift được ko nhỉ???

Trích đoạn: sport

Chèn ơi ! Chưa biết dẫn động cầu nào mà đòi driff có ngày ... lật xe ah !:D:D
Hic hic, bác đừng làm em run, em mới lấy bằng nên hơi máu bác ạ!!!
Vậy bây giờ tập 180 độ thì ok chứ mấy bác hả?
Mà khi ta kéo thắng tay thì cả 4 bánh bị hãm lại hay chỉ 2 bánh sau thôi ạ? sao chưa thấy bác nào trả lời em vụ này? (hay là tùy xe)
DÙ SAO CŨNG THANKS CÁC BÁC NHIỀU, SUÝT CHÚT NỮA EM CHƠI DẠI RỒI, LỠ LẬT XE LÀ.... (ko dám nhắc đến[&:])

Tập Lái
13/12/06
31
0
0

2 bánh sau thôi bác ạ

Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ

mấy pác ơi, còn con BMW318i dẫn độg cầu sau đó, mà tiếc là nó xài AT, có drift đc k0 pác???

Tập Lái
13/1/08
36
0
0
www.otosaigon.com

Trích đoạn: pumpwarrior

nhà em có con cv 2.0, ko biết số tự động có drift được ko nhỉ? (em nó có lẫy chuyển số trên vôlăng)
nếu được thì phiền các bác hướng dẫn cụ thể cho em với, hoặc tập xoay 180 độ thật nhanh cũng được, chả là em mới lấy bằng xong nên hơi máu ấy mà hehhe!!!
Hay đấy, bác thử đi, nhớ quay video để mọi người cùng thưởng thức

Hạng B2
29/7/07
338
1
16
42

Trích đoạn: pumpwarrior

Trích đoạn: sport

Chèn ơi ! Chưa biết dẫn động cầu nào mà đòi driff có ngày ... lật xe ah !:D:D
Hic hic, bác đừng làm em run, em mới lấy bằng nên hơi máu bác ạ!!!
Vậy bây giờ tập 180 độ thì ok chứ mấy bác hả?
Mà khi ta kéo thắng tay thì cả 4 bánh bị hãm lại hay chỉ 2 bánh sau thôi ạ? sao chưa thấy bác nào trả lời em vụ này? (hay là tùy xe)
DÙ SAO CŨNG THANKS CÁC BÁC NHIỀU, SUÝT CHÚT NỮA EM CHƠI DẠI RỒI, LỠ LẬT XE LÀ.... (ko dám nhắc đến[&:])
Kéo phanh tay chỉ hãm 2 bánh sau thôi bác, nhưng hại phanh tay lắm (ko phải mòn má phanh hay tangbua đâu). Yên tâm nếu xe bị trượt rồi thì ko lật dc đâu, bác đánh lái gấp xe ko kịp chuyển hướng theo lái, phanh gập là bị trượt ngay.

Hạng C
22/6/06
976
5
18

Trích đoạn: nnpbl

mấy pác ơi, còn con BMW318i dẫn độg cầu sau đó, mà tiếc là nó xài AT, có drift đc k0 pác???

318i dẫn động cầu sau nhưng máy bằng con kiến, chắc cũng chỉ "drift" lúc trời mưa :D
325i chưa chắc đã được.