Hạng C
17/7/11
740
838
93
Chiều nay 27/8/2018 trên xa lộ Hà Nội em chứng kiến xe container chuyển làn ẩu gây tai nạn cho cụ Civic đen (ngày trên video không chính xác nhé). Các cụ lưu thông nhớ tránh điểm mù của bọn xe container.
bác có chuyển clip này giúp bác tài Civic chưa bác?

Hạng B2
25/11/15
451
315
63
ngày nào em cũng đi XLHN này 2 lần , nhìn thấy Công ớn muốn chết

• Like
Reactions: nta139
Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
ngày nào em cũng đi XLHN này 2 lần , nhìn thấy Công ớn muốn chết
cứ đi đường này là thấy sợ; xe thì nặng, to đùng mà chạy thì thôi rồi; có chuyện gì thắng được mới ghê @@

• Like
Reactions: langtubac
Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
QL.1A (xa lộ Đai hàn) và xa lộ Hà nội giờ toàn xe tải nặng và xe công, em thường xuyên phải đi công việc bằng FE còn thấy ớn, nhìn mấy anh sedan nho nhỏ lọt thỏm giữa rừng xe có cảm giác như nó muốn leo lên đầu !!!
Nếu có thể, bác chủ tìm cách gửi clip cho cụ Civic để được giải quyết tai nạn hợp lý, đỡ khổ cho bác ấy.

Hạng D
21/10/14
1.719
3.689
113
Em hạn chế tối đa chạy song song với bọn này, chấp nhận bị điền chỗ trống / bóp còi thúc đít / nhá đèn các kiểu

Tập Lái
7/6/10
30
24
18
Hôm trước em đi từ Ford Phú Mỹ ra, kẹt giữa hai hàng conterner, trước sau nữa, xem mình bằng cái kẹo, toát cả mồ hôi, về đến cầu SG mới bớt căng thẳng.

Hạng B2
7/9/17
222
860
113
Do thằng lái container quá ẩu, chưa quan sát kỹ đã đánh lái luôn rồi.
Đi đường này cũng thấy tởn thật. Toàn xe container đan xen kín cả đường. Đã vậy lái xe còn chạy ẩu, bất chấp nguy hiểm. Lái cả cái xe dài ngoằng vậy nhưng vẫn chạy theo kiểu điền vào chỗ trống. Thấy lane bên cạnh nó trống là cũng nhảy qua để len lên.
Chạy cả cái xe công lừng lững như vậy mà tới ngã 4 đèn xanh còn vài giây nhưng vẫn cố gắng đạp thêm ga để vượt qua chứ nhất định không chịu chờ vài chục giây đèn đỏ.
Nhiều thằng chạy thì không chịu giữ khoảng cách, bám đít thằng trước bằng được, hoặc chạy không theo lane nào cả, đi hai chân hai hàng cho cái vạch kẻ đường nó chui giữa xe luôn. Chạy cái xe lớn như vậy mà đi kiểu đó thì cũng bó tay.