Hạng B2
14/12/05
441
2.269
93
RE: Xe cỡ nhỏ của To

các bác xem lại cái topic mini Toy Yarish của em, y chang em này, phát biểu lần thứ 1 : 40 k
, thôi con như nghèo chấp nhận đi bác, bỏ 20 k đi con 2nd Pre cho nó sướng.

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: polar bear

Trích đoạn: zin1999

Em nghĩ bác vui tính quá thôi 13K thì dân mình chạy đầy đường à bác ra đường mà xem SH giá 8K chạy như lợn con trên phố em suy đoán con này bán tại châu âu là 10k về VN ít nhất cũng 25k.

Bác nên nhớ là cách đây 3 - 4 năm, Terios (nhập):15K ; Fiat + Lanos:13K, Matiz + CD5: 9K v.v... Lúc đó @ 8K nhưng chỉ thấy @ như lợn con chứ không thấy matiz, lanos chạy đầy đường đâu nhé.

Matiz bên trời Âu giá bán cũng 9K. Con Aygo cũng thuộc dòng Mini bình dân chứ kg phải hạng sang. Chỉ hơn nhau thương hiệu.

Không phải ai có tiền cũng sẽ mua xe hơi và kg phải ai đi xe hơi cũng là người có tiền :D:D
Nếu con Aygo mà hơn con Matiz khoảng 2-3k thì chắc nó đập chết tươi con Matiz ...:D

Hạng B2
10/2/06
191
4
18
47
Hà Nội
phigia.com

Bác Gấu nói chí lí quá! Đừng bao giờ sợ dân mình đi nhiều oto (còn lâu mới đến lúc đó) mà hãy nên sợ dân mình phải bỏ quá nhiều tiền để mua xe (mà giá trị thực chưa đến 1 nửa).
Giảm giá xe muôn năm!!!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
19/1/06
346
1
16
www.otosaigon.com

Em trông em Aygo này xấu như con nhái mà các bác cũng khen đẹp , liệu em này chạy nhanh vào cua có bị lật như Matiz không ?[8|]

Tập Lái
22/6/05
47
0
0

Làm gì có chuyện bị lật. Quan trọng là đường xá ngon thôi, smart fortwo còn quất lên được 160km/h nữa là.

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: berlinauto

Em trông em Aygo này xấu như con nhái mà các bác cũng khen đẹp , liệu em này chạy nhanh vào cua có bị lật như Matiz không ?[8|]
Đẹp xấu tùy mỗi người chứ bác, cũng như em thấy Hummer H2 chả khác gì cái xe ben, mà nhiều người khen đẹp ...:D

Tập Lái
12/4/06
9
0
0

Không mua xe không phải không có tiền
mà vì só luợng của nó.

Tập Lái
12/1/06
11
0
0

Ôi Matiz ở trời Âu chất lượng khác hẳn, đủ bộ với ABS . . . và sát xi dầy chứ ko như cái thùng tôn nhà mình.

Trích đoạn: polar bear

Trích đoạn: zin1999

Em nghĩ bác vui tính quá thôi 13K thì dân mình chạy đầy đường à bác ra đường mà xem SH giá 8K chạy như lợn con trên phố em suy đoán con này bán tại châu âu là 10k về VN ít nhất cũng 25k.

Bác nên nhớ là cách đây 3 - 4 năm, Terios (nhập):15K ; Fiat + Lanos:13K, Matiz + CD5: 9K v.v... Lúc đó @ 8K nhưng chỉ thấy @ như lợn con chứ không thấy matiz, lanos chạy đầy đường đâu nhé.

Matiz bên trời Âu giá bán cũng 9K. Con Aygo cũng thuộc dòng Mini bình dân chứ kg phải hạng sang. Chỉ hơn nhau thương hiệu.

Không phải ai có tiền cũng sẽ mua xe hơi và kg phải ai đi xe hơi cũng là người có tiền :D:D

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

Trích đoạn: berlinauto

Em trông em Aygo này xấu như con nhái mà các bác cũng khen đẹp , liệu em này chạy nhanh vào cua có bị lật như Matiz không ?

Đẹp xấu tùy mỗi người chứ bác, cũng như em thấy Hummer H2 chả khác gì cái xe ben, mà nhiều người khen đẹp ...
:D:D:D
Các bác vui tính thật!
Điều quan trọng là đường Mỹ chạy Hummer là đẹp, còn đường VN trong 10 năm tới thì Aygo lại là kinh tế và phù hợp nhất.
Mà bác berlinauto chắc quen đường tư bản Đức rùi nên khó tính chứ em thấy Aygo cũng đẹp đấy bác ạ !