Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Bảng 412 của ĐN lạ lắm, ghi chữ oto, dự 45 chỗ chơi tuốt.
Bác Tiền Giang hay một số tỉnh miền tây khác biển cũng vậy, mà ghi vậy thì dễ cho người Việt mình, nhưng lại khó cho Tây vì không biết chữ, :3dcuoi:

Hạng C
30/4/11
578
530
93
Sì phố
Em mới đi một dọc SG - Phú Yên, cứ đoạn nào có lươn cứng và (2+1) làn 1 bên là em cứ xào chẻ thoải mái giữa 2 làn, không cần nhìn biển báo luôn. Hầu hết các xe tải chạy chậm đều bám làn sát con lươn nên hầu như phải vượt bằng làn bên phải.

• Like
Reactions: tadyluu
Hạng B2
28/5/10
226
310
63
Em mới đi một dọc SG - Phú Yên, cứ đoạn nào có lươn cứng và (2+1) làn 1 bên là em cứ xào chẻ thoải mái giữa 2 làn, không cần nhìn biển báo luôn. Hầu hết các xe tải chạy chậm đều bám làn sát con lươn nên hầu như phải vượt bằng làn bên phải.
bác cẩn thận chuyển làn xong, tắt xi nhan, rồi mới vượt nhé, để tránh lỗi vượt phải ấy mà. Mấy xxx nhà ta trí tưởng tượng phong phú lắm :)

• Like
Reactions: duratec
Hạng B2
22/2/06
185
10
18

Bác cho hỏi, đoạn Nha trang - Tuy Hòa, đường đã làm xong chưa?Cảm ơn Bác

Hạng C
30/4/11
578
530
93
Sì phố
Bác cho hỏi, đoạn Nha trang - Tuy Hòa, đường đã làm xong chưa?Cảm ơn Bác
Đường từ Khánh Hòa đến hết Phú Yên ngon rồi bác (ra ngoài nữa em chưa đi tới). Hầm Cổ Mã chưa cho đi nên vẫn phải đi đèo.

Hạng C
23/7/13
501
11.894
93
Ko biết có bác nào update chưa. E mới vừa đi qua khúc này, giờ đã cho xe con chạy 2 lane rồi, có cắm bảng đầy đủ

View attachment 351809
Đoạn này em đi thường xuyên. Khi ra khỏi cao tốc thì cho ô tô chạy 2 lane, phân cách 2 lane bằng vạch đứt. Lên đến ngã tư tiếp theo (hình như chỗ cao su An Lộc hay đèo mẹ bồng con) thì phân cách 2 lane bằng nét liền, 2 chiều xe phân cách bằng vạch vàng nét đứt. Bác nào chạy không quen thì dễ dính bẫy chỗ này

• Like
Reactions: tadyluu