Tập Lái
16/2/13
44
58
18
Hổ báo trường mẫu giáo gặp giang hồ tiệm cầm đồ

Tập Lái
19/3/15
44
32
18
Binh Duong
Ngoài đó nói chung là vậy...trong kdc 2b hay 4b.đèn xanh hay đỏ chạy nháo nhào.mạnh ai nấy chạy...nhưng đặc biệt rất ít khi va quẹt! Ra ngoài đó có trao đổi phong cách chạy xe trong nam ngoài bắc bạn bè vẫn thừa nhận trong nam ý thức tggt cao hơn nhiều...Em nói thật và khách quan chứ k có ý phân biệt vùng miền!

Hạng D
21/3/13
1.461
4.173
113
Ngoài đó nói chung là vậy...trong kdc 2b hay 4b.đèn xanh hay đỏ chạy nháo nhào.mạnh ai nấy chạy...nhưng đặc biệt rất ít khi va quẹt! Ra ngoài đó có trao đổi phong cách chạy xe trong nam ngoài bắc bạn bè vẫn thừa nhận trong nam ý thức tggt cao hơn nhiều...Em nói thật và khách quan chứ k có ý phân biệt vùng miền!
Em đồng ý với bác nè . Em vừa ra Bắc được vài ngày mà xém rớt tim 2 lần với mấy người chạy 2B qua đường kiểu "ta cứ đi xe khác phải tránh" . Đi đêm thì 8/10 xe mở pha mà chạy , có đá pha thì phần lớn là không chịu hạ cos

A1
14/12/03
2.555
4.253
113
Tai nạn GT nghiêm trọng phần nhiều cũng là vì kiểu chạy xe coi trời bằng vung vầy nè. Tao chạy vậy tự khắc mày thấy phải tránh.

Hạng D
30/12/11
1.548
1.347
113
View attachment 468621
Một xe khách lấn vạch liền, chèn sang đường ngược chiều định vượt lên thì bị ôtô con chặn đầu, bắt phải đánh lái về đúng làn.[pagebreak][/pagebreak]

Đoạn video ghi lại sự việc vào ngày 27/3, trên đường Ngô Gia Tự, quận Long Biên, Hà Nội:

Bác tài xe con quá cứng, một tràn pháo tay dành cho bác ạ :D

ngoài TW mà...toàn anh chị chú bác lái xe ko

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48
Tụi nó nam tiến kiểu này hèn gì vô đây lẹ quá !!