Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Họ bán sang được tận UK, chứng tỏ ko phải lởm lắm đâu. Em đọc bài review bên Anh thì họ cũng đâu có chê đâu, còn nói nó "well made" mà.
Nếu ngon lành có khi em đợi noa bán ra ở VN cũng làm 1 em thi thoảng vi vu hóng gió cho thích. Nhìn kiểu dáng mấy em này em rất chi là khoái

Hạng D
9/7/12
2.268
5.489
113
Nhờ có TV tào, Dream tào
Nên giờ mới có Sony, Honda giá rẻ
Chứ mấy thập niên trước mấy cty đó lợi nhuận dày lắm

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Anh em của KTM hy vọng giá yêu xe chạy đầy dg ngay VN thiên dg của xe máy

Hạng B2
20/3/17
225
138
43
35
Họ bán sang được tận UK, chứng tỏ ko phải lởm lắm đâu. Em đọc bài review bên Anh thì họ cũng đâu có chê đâu, còn nói nó "well made" mà.
Xe gì xuất sang bên EU chẳng được? Thế bác nghĩ xe xuất sang EU rồi nó xuất lại qua VN à? Bọn review mới test hoạt động khi còn mới, còn xe cộ phải trải qua quá trình sử dụng lâu dài mới biết được chất lượng như nào, chưa kể hãng xe lót tay để chúng nó giấu lỗi đi thì ai mà biết được.

Hạng B2
18/11/16
157
75
18
33
Xe gì xuất sang bên EU chẳng được? Thế bác nghĩ xe xuất sang EU rồi nó xuất lại qua VN à? Bọn review mới test hoạt động khi còn mới, còn xe cộ phải trải qua quá trình sử dụng lâu dài mới biết được chất lượng như nào, chưa kể hãng xe lót tay để chúng nó giấu lỗi đi thì ai mà biết được.
bác nghĩ EU US nó như TCVN a2h, thị trường khó tính về cả chất lượng lẫn khí thải mà bác nói chuyện như ở VN.