Hạng D
25/11/09
1.991
30
48
Mấy ổng làm vậy ai phạt mấy ổng nhỉ.
Đúng là một lũ làm nghèo đất nước.
.....Buồn

Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
Các nhân vật có "máu mặt" nên coi lại tác phong khi làm công tác.
Công an bên Nhật lúc nào cũng đứng thẳng lưng. Tư thế nghiêm chỉnh. Gặp dân là...cúi đầu.
Còn VN, xương sống lúc nào cũng có vấn đề. Lúc quẹo bên này, lúc quẹo bên kia. Đứng không xong lại ngồi. Gặp dân là...bắt cúi đầu.

Hạng B2
15/1/13
245
0
0
Tran Thanh nói:
Cái thằng trong ảnh đâu phải là công an đâu ? Anh quản lý đô thị thì phải !

Giống mấy đứa thu phí bãi đậu xe lề đường. Chiếc Xe đó chắc là của CA Phường, đi hốt họp chợ .

Hạng B1
11/1/12
85
15
8
52
Ông này là Trật tự đô thị phường mà ! Giống mấy chiếc xe của mấy phường ở quận Bình Tân quá. Nhưng mà cũng đâu có gì thể hiện là ổng đang trong giờ làm việc đâu. Chỉ là hình ảnh mang tính phản cảm thôi !

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
mit.jacmo84 nói:
Các nhân vật có "máu mặt" nên coi lại tác phong khi làm công tác.
Công an bên Nhật lúc nào cũng đứng thẳng lưng. Tư thế nghiêm chỉnh. Gặp dân là...cúi đầu.
Còn VN, xương sống lúc nào cũng có vấn đề. Lúc quẹo bên này, lúc quẹo bên kia. Đứng không xong lại ngồi. Gặp dân là...bắt cúi đầu.
So với bọn giãy chế làm gì, vì bọn ấy làm ko xong việc, hay nói hớ hênh một câu là treo niêu, mất việc: Bọn ko có tình người. Thua ta xa, vì ta nuôi báo cô 30% còn phải đóng thuế cưu mang cả họ nhà nó.

Hạng C
19/12/12
895
235
43
31
Em thấy vài thớt bàn về chuyện này, nhưng có ai nghe đâu, đâu có ảnh hưởng gì hòa bình thế giới, xxx vẫn nắm quyền mà
Vụ bác gì đó đòi "xử" xxx tân bình chắc là chìm xuồng, sao mà làm lại xxx được
Làm riết, em cảm thấy mình bi quan quá!!!!

Hạng C
13/11/12
623
8
18
TP. Hcm
hdtoan nói:
Người ta xả thân vì nước, đậu xe chỗ hôi thúi (bô rác) duy trì ổn định trật tự giao thông mà mấy bác chửi làm chi tội nghiệp.
Bác nói chuẩn!!! Mí bác kia ko hiểu cứ ném đá ..