Hạng B2
21/12/07
398
1
18
RE: Xe của các sao bóng đá

Sao cầu thủ bên nước ngoài sướng nhỉ? ai cũng xe đẹp rồi lại Wags đẹp nữa chứ

Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em

Trích đoạn: nottexic_ss2

;) Ronaldo nghe nói dự định mua Veron ngay sau khi đóng quảng cáo chạy đua với nó đó :D , trong mấy anh chàng này thì chỉ mình Beck là tay chơi xe có tiếng nhất , nghe nói gara của anh có vài chục chiếc toàn là hàng chiếc [8|]
ngoài con Porsche còn có Hummer H2,RR Phantom,Lamborghini Gallardo,....:)

Hạng B1
29/5/07
84
0
6
Hà Nội

Trích đoạn: nottexic_ss2

Trích đoạn: smart_cowboy2610

ngoài con Porsche còn có Hummer H2,RR Phantom,Lamborghini Gallardo,....:)

:D Bác ơi Beck thì trùm sư tập xe trong giới cầu thủ Anh rùi , ko những em này đâu mà nghe đâu anh ấy còn 32 chiếc nữa :(

Có chắc ko bác?????

Hạng B2
11/7/06
332
0
0

cho hỏi coi, Beck mua xe ở Anh cả đống, bây giờ beck đang ở mỹ thì xe vẫn để ở Anh hả? hay là đem qua Mỹ hết? mà xe ở Anh tay lái nghịch mà

Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere

các bác quan tâm chi cái vụ thuận nghịch, bên Mẽo thì cái nào chạy chả dc, miễn là đừng gây tai nạn.
@chủ topic: có sưu tầm thì nên điều nghiên cho kỹ, hình đầu tiên là 911 do Hamman độ chẳng liên quan gì đến Beck hết, hình thứ hai mà bác dám bảo là Gallardo thì em cũng chịu bác luôn[8|]

Hạng D
8/4/07
1.075
0
0

Henry chỉ có 4 con nhưng đều thuộc hàng hiếm.
1 con Vanquish
1 con SLR
1 con Carrera GT
bèo nhất là 1 Hummer
Ít hàng nhưng chất lượng.

Hạng B2
18/5/07
204
0
0

Trích đoạn: Lucastoni

các bác quan tâm chi cái vụ thuận nghịch, bên Mẽo thì cái nào chạy chả dc, miễn là đừng gây tai nạn.
@chủ topic: có sưu tầm thì nên điều nghiên cho kỹ, hình đầu tiên là 911 do Hamman độ chẳng liên quan gì đến Beck hết, hình thứ hai mà bác dám bảo là Gallardo thì em cũng chịu bác luôn[8|]
Em lại nghĩ bác nên đọc kỉ bài của bác ấy,thứ 1 là bác ấy lược dịch của Forbes mà,hình người ta làm sẵn hết, thứ 2 là
Rooney vừa đặt mua thêm chiếc Lamborghini LP640 Murcielago giá 340.000 USD.
nên hình vậy thôi:D:D