Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Trong bài viết khá hay bác ạ .. vì mình là "giới độ xe nghiêm túc phát triển kỹ thuật và khám phá chinh phục địa hình trong khuông khổ pháp luật là thứ văn hóa ô tô tốt đẹp" ...:D. Em đang có kế hoạch mở trạm đăng kiểm để hợp thức hóa các thiết bị độ xe chính hãng ....

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Đọc bài báo này em thấy tương đối rõ 1 màu xanh cho các xe offroad, còn các loại xe độ khác hình như ko được khuyến khích.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
kvl nói:
Đọc bài báo này em thấy tương đối rõ 1 màu xanh cho các xe offroad, còn các loại xe độ khác hình như ko được khuyến khích.

Vậy mấy bác đi xe sedan độ hạ gầm ...thì văn hóa ô tô không tốt đẹp ?? :D

Tập Lái
21/8/10
48
0
0
Các bác xem cái này có lẽ dễ đọc hơn
Sau khi đọc bài báo em ân hận vì mình đã nhẹ dạ cả tin và dại dột quá

Xe của người nổi tiếng lại được lên báo

Xe của người nổi tiếng lại được lên báo

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
xe của bác Cua và bác Lơ là xe của nhửng người nổi tiếng quá
mai mốt đi offroad em nhuộm đầu màu xanh mặc áo đỏ mặc quần màu vàng luôn cho nó hợp thời trang với báo đưa tin các bác nhỉ..

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Các bác xem cái này có lẽ dễ đọc hơn
Sau khi đọc bài báo em ân hận vì mình đã nhẹ dạ cả tin và dại dột quá

Thì ra bác này là người cung cấp thông tin :D, cảm ơn bác đã lobby cho ảnh xe em được lên trang đầu nhé ...

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Ông phóng viên này viết kiểu này là nó chơi xấu anh em mình rùi .nó làm người ta hiểu anh em off road xe địa hình là dân chơi ngông lắm tiền ch này đâu biết rằng Đâu có hẳn là như vậy .cũng có rất nhiều anh em cũng là những con xe cũ nhưng là những người đam mê khám phá và thử thách .
- Bài viết này có hại hơn là quảng bá .Mấy xxx đọc xong lại è anh em mình làm khó dễ thì đúng là khổ rùi !!!báo chí là loại lưỡi không xương .Đọc xong bài này em thấy nản hẳn .muốn vác mấy cục đá ra mà ném vỡ mồm cái thằng viết bài .nói thế thì hơi quá nhưng em tức thiệt .

Hạng B2
28/5/11
149
5
18
27
Sai gon
otosaigon nói:
http://www.otofun.net/threads/267753-do-xe-mot-thu-choi-ngong

Các bác OF cũng "chém" quá trời, nghe đâu tác giả là nữ ..mà nữ thì toàn hóng hớt là chính chứ biết gì về Of Dốt :D. Mỗi người có niềm đa mê khác nhau, sao không đến nhà các bác chơi đồ cổ, chơi âm thanh high end đắt tiền .. rồi làm bài "Thú Chơi Ngông" nhỉ ?? :D
Thêm bài này chắc báo bán nhiều hơn, nhất là nhìn cái hình chiếc xe ở trang bìa!
Nếu nó viết offroad là thú chơi TAO NHÃ thì ai mà quan tâm, phải CHƠI NGÔNG mới đỉnh