Hạng B2
9/9/10
306
3
0
54
Các bác phóng to lên 200% đọc cho khỏi đau mắt...:). Em thấy bài báo nói có mặt đúng có mặt chưa chuẩn, các bác đã chịu chơi thì phải ... tự chịu chứ, muôn mặt đời thường mà? :D
Cuadedanh nói:
Các bác xem cái này có lẽ dễ đọc hơn
Sau khi đọc bài báo em ân hận vì mình đã nhẹ dạ cả tin và dại dột quá

Xe của người nổi tiếng lại được lên báo

Xe của người nổi tiếng lại được lên báo

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Cũng may hội mình chưa được bác nhà báo gọi là "xe cỏ độ"

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Tay phóng viên này viết vậy mấy anh em lơn tuổi chút chơi môn này như em .bác SG VW,Cua ,Tai già ......... sẽ được đánh giá thành già mà chơi ngông hay sao ?
Ăn nói thì phải biết chừng biết mực chứ lôm côm vậy sao được .

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
DAOTHOAT nói:
Tay phóng viên này viết vậy mấy anh em lơn tuổi chút chơi môn này như em .bác SG VW,Cua ,Tai già ......... sẽ được đánh giá thành già mà chơi ngông hay sao ?
Ăn nói thì phải biết chừng biết mực chứ lôm côm vậy sao được .
Bác phải mừng chứ vì ít ra là có người thấy mình trẻ mà :D:D:D

Hạng B2
9/2/11
121
29
28
ặc sao lại để hình xe offroad trong khi nội dung lại nói về kiểu độ xe đua nhỉ?

Hạng B2
13/1/08
111
2
18
otosaigon nói:
Trong bài viết khá hay bác ạ .. vì mình là "giới độ xe nghiêm túc phát triển kỹ thuật và khám phá chinh phục địa hình trong khuông khổ pháp luật là thứ văn hóa ô tô tốt đẹp" ...:D. Em đang có kế hoạch mở trạm đăng kiểm để hợp thức hóa các thiết bị độ xe chính hãng ....

đọc xong thấy người ta chửi xỏ xiên mà bác lại tự sướng

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
mduyl nói:
otosaigon nói:
Trong bài viết khá hay bác ạ .. vì mình là "giới độ xe nghiêm túc phát triển kỹ thuật và khám phá chinh phục địa hình trong khuông khổ pháp luật là thứ văn hóa ô tô tốt đẹp" ...:D. Em đang có kế hoạch mở trạm đăng kiểm để hợp thức hóa các thiết bị độ xe chính hãng ....

đọc xong thấy người ta chửi xỏ xiên mà bác lại tự sướng

Giờ không tự sướng ..thì phải tháo đồ độ trên xe ra hết hả bác

Hạng B2
8/9/11
200
0
0
45
Mô típ bài viết này cũ rích rồi các bác ơi. Viết theo kiểu câu khách, giật gân nhưng lại tỏ vẻ như đây là phát hiện động trời vậy.

Hạng D
18/9/11
1.850
116
63
44
Vậy xe của bác lơ ra đường là vi phạm luật GTĐB hả bác lơ. Nâng gầm, lắp cảng, độ lốp, độ đèn, gắn tời... đều làm thay đổi kết cấu xe mà. Tội của bác lơ chắc phải bị phạt nặng lắm đây.
Khúc đầu báo nói mấy xe này chẳng ai mua, còn chạy mấy bữa thành cục sắt vụn nữa mới ghê. Xe của bác lơ mà hô lên một tiếng là có nhiều người xếp hàng lắm đấy, xe VIP được lên báo hehehehehe. Đi con này ra đường mang tiếng gì cũng chịu.
Mịa mấy thèng bố lóa cỏa.