Hạng B2
26/7/15
334
515
93
69
Nhưng xe e 11 hết hạn 10 tây mới có lịch mà bỏ về để chửi nó thì 12 tây khỏi ra đường :(
vậy thì học lão Fortuner indo đem xe tới đó gửi từ tối hôm 9 tây, sáng hum sau 4h tới lấy số kiểm, đảm bảo chắc ăn như bắp...

• Love
Reactions: anhai555
Tập Lái
3/4/20
12
6
3
Em đã đặt lịch thì đúng khung giờ mình đến bình thường. Bên ĐK đã sếp lịch từ khung giờ nào đến khung giờ nào thì chỉ có nhiêu đó xe thôi. Nếu đk khung giờ từ 7 giờ đến 9 giờ nên đi trước giờ này nếu đi sau thì có thể phải sếp hàng hoặc bảo vệ ko cho vào. Vì trước khi vào bác bảo vệ xem biển số có trùng với số của bác đang kt ko mới cho vào. Mình cũng mới đk nên biết chút ít chia sẽ.
Bác có thể nói rõ hơn ko ạ? Nếu mình tới trước khung giờ đã đăng ký mà nhiều xe khác đã xếp hàng trước thì mình cứ xếp hàng sau họ hay có cần báo cho bảo vệ ko ạ? Sáng nào cũng thấy 1 hàng xe dài nối đuôi mà nản.

Hạng C
20/9/19
558
1.323
93
44
đặt lịch đến sớm hơn giờ trên lịch và xếp hàng. k có vụ đặt trên app giờ nào là đi đăng kiểm giờ đó đâu. Đa phần phải tới trước giờ hẹn 2-3 tiếng

• Like
Reactions: thichmexe
Hạng F
7/8/17
7.467
10.168
113
Em đã đặt lịch thì đúng khung giờ mình đến bình thường. Bên ĐK đã sếp lịch từ khung giờ nào đến khung giờ nào thì chỉ có nhiêu đó xe thôi. Nếu đk khung giờ từ 7 giờ đến 9 giờ nên đi trước giờ này nếu đi sau thì có thể phải sếp hàng hoặc bảo vệ ko cho vào. Vì trước khi vào bác bảo vệ xem biển số có trùng với số của bác đang kt ko mới cho vào. Mình cũng mới đk nên biết chút ít chia sẽ.
bác đi dk ở đâu thế ạ

Hạng D
18/2/10
3.130
2.891
113
bác cứ đến theo giờ đã hẹn xem sao, nếu nó không kiểm cho mình theo khung giờ đã hẹn thì bác lên đây chưởi chúng nó 1 trận, tui sẽ chưởi phụ cho.... :p
Dạ tới đúng giờ theo lịch hẹn mà không được thì hú em tới chửi phụ tận nơi luôn!!!

• Haha
Reactions: potot
Hạng B2
26/4/18
140
457
63
42
Em mới đăng kiểm ở trung tâm 5001S về, đặt lịch giờ nào thì tới sớm 30p để dc vào cổng vì trung tâm chỉ cho xe đặt lịch qua app vào thôi, xe nào chen vào sớm dc thì xếp trên, nếu mọi việc suôn sẻ thì tầm 2-3 tiếng là dc về
Mình đặt lịch 9h 30. Tới lúc 8h30 thì bảo vệ nói chờ 9h mở cửa chạy vào, xếp hàng thứ 2, vào tới băng chuyền là lúc 10h30, sau khi kiểm định xong, đóng tiến, dán thẻ thì về lúc 11h30, coi như hết 1 buổi

• Like
Reactions: thichmexe and potot
Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Tùy trạm, tốt nhất nên gọi trực tiếp lên hỏi thì yên tâm hơn.
Em gọi điện thoại lên một số trạm, reo chuông mà không ai trả lời. Chắc bận lắm.

• Haha
Reactions: CuBiMi
Hạng C
5/3/08
870
52.464
93
Sì ghềnh
Thực ra cái app đặt lịch không phải chính chủ, không phải của cục Đăng kiểm hoặc trung tâm đăng kiểm nên xui nhiều hơn hên.