Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Các bác thông cảm - Dạo này sức khỏe em không ngon ngẻo lắm, gặp mấy thằng bạn nó bảo, ông tập thể dục mà cứ chạy hay đi bộ vậy không tốt cho đầu gối - Nghe hơi lo, vì đầu gối em không chuẩn lắm. đi nhiều xe oto là nó cảm giác đau.
Em tính sắm cái xe đạp vừa tầm tiền, với mục đích là đạp xe thể dục vào mỗi sáng tối trong ngày. Các bác chỉ em biêt ở Sài Gòn thì mua ở đâu? có giá thực với nhãn hiệu và chất lượng xe - Đa dạng chủng loại
Cám ơn OS nhiều

• Like
Reactions: cuvotudi
Hạng C
23/2/13
807
414
63
Bác ra đường Võ Thị Sáu nhé,,,đa chủng loại,đa màu sắc,,,,giá cả tùy Bác trả....
P/s:Bác nên chọn loại phổ thông đừng chọn hàng độc sau này khó kiếm phụ tùng thay thế ạ

Tập Lái
5/4/17
10
1
3
37
Giữa đạp xe và đi/chạy bộ cái nào tốt hơn vậy các bác?

Tập Lái
17/8/15
1
0
1
36
Cửa hàng xe đạp Queen Bike
305 Bùi Hữu Nghĩa,P1,Bình Thạnh,HCM,sau lưng chợ Bà Chiểu,đối diện nhà thờ Lam Sơn
Chuyên cung cấp xe đạp thể thao nhập khẩu Châu Âu,Nhật secoand hand,mẫu mã đa dạng,cao cấp!
Anh chị em cần xe đạp vui long tham khảo trên website banxedapcu.com
Cần tư vấn xin vui lòng call 0989967400 (Mr Hải)
Giao hàng tận nơi toàn quốc .

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Giữa đạp xe và đi/chạy bộ cái nào tốt hơn vậy các bác?
Chào Bác. Em đạp xe nhé - Vì thế này (Có tư vấn của bác sỹ)
Em hay bị đau nhức, mỏi 2 đầu gối và gót chân phải ( Những lúc chạy xe nhiều cái đầu gối đau tê kinh khủng), vì sợ không dc đi oto nữa, nên sáng nào cũng chịu khó đi bộ, và thi thoảng chạy chậm, tuy nhiên thấy cái đầu gối không ổn/ Khi hỏi tư vấn thì em quyết định sắm 1 con xe đạp cùi để tập, chả là do chạy (Đi bộ ok nhé), gần như toàn thể trọng lượng cơ thể dồn vào hai chân, lực phản tác dụng lại bồi ngược lên chân, nên chạy bộ là không an toàn cho đầu gối,.. Tuy nhiên Bác sỹ bảo, cái đau thì phải tập, nếu đau quá thì nghỉ, nhưng nếu không tập thì toi. Và giải pháp là đạp xe, sau 1 tháng đạp xe em thấy khá ổn. hành trình đi xe không có tương tác nhiều cho đầu gối như trước.
Kết luận: Cái gì cũng tốt - đạp hay đi hay chạy, tùy mình thôi. ok