Hạng D
5/8/06
2.080
32.168
113
Đang dự định bán luôn xe hơi độp xe cho phẻ. Đi trong TP chắc tốc độ trung bình nhanh hơn Mer là cái chắc. Kẹt xe phát vác lên lề chạy luôn.
Xe đạp và sức khỏe

Tốc độ của em chạy được hôm chủ nhật vừa rồi
Video clip phía dưới
Xe đạp và sức khỏe

Mới gắn đồ chơi cho em nó. Camera hành trình cho xe độp. Không gắn xe đạp thì gắn cho xe máy oto hay kẹp vô áo đi vòng vòng cũng vui.

Toàn cảnh em nó
Xe đạp và sức khỏe

Xe đạp và sức khỏe

Xe đạp và sức khỏe

Xe đạp và sức khỏe

Gắn vô đằng sau yên xe đạp

Clip quay hôm chủ nhật vừa rồi đạp đi chặng Q4-NVL-QL1-Trung Lương-Tân Tạo
Clip đầu tiên sớm quá, khoảng 5h30 sáng nên nhìn hơi tối tí
[youtube]http://youtu.be/sHdZXD46pQY[/youtube]

[youtube]http://youtu.be/vg7utantQPo[/youtube]

[youtube]http://youtu.be/j7ix-6vcmfg[/youtube]

Hạng B2
20/7/12
167
0
18
39
usa
E có người chú bên Mỹ là người thích chơi xe đạp, có đầy đủ đồ chơi, toàn là thứ giữ, cặp thắng 1000$ củng có, bác nào muốn xấm đồ chơi hay cần gì cứ nói e, e hỏi thăm dùm cho, nghe đâu giá cả củng mềm so với giá thị trường
p/s: e ko rành chỉ PR dùm thôi hi hi hi, bác nào cần gì thì cứ nt cho e, e hỏi dùm cho.

Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
A.Vững cho em hỏi ngu tí, cái bản đồ e.map đó từ đâu ra vậy anh? Từ camera hành trình luôn hả?! Camera này có giống trên OS bán ko?! Nếu rẻ, em...XIN anh CHO em cái, xài chơi :D;):D

Hạng D
5/8/06
2.080
32.168
113
T.ran nói:
A.Vững cho em hỏi ngu tí, cái bản đồ e.map đó từ đâu ra vậy anh? Từ camera hành trình luôn hả?! Camera này có giống trên OS bán ko?! Nếu rẻ, em...XIN anh CHO em cái, xài chơi :D;):D
Camera hành trình này cũng giống như các loại khác thôi, chỉ khác nhau tí xíu là: Kích thước nhỏ hơn nhiều, chỉ bằng 2 lóng tay cho nên dễ gắn cho xe đạp, xe máy, gắn trên nón, kẹp trên áo. Nói chung chuyên dùng cho mấy môn thể thao ngoài trời. Mua 1 cái này xài cho nhiều mục đích cũng tiện (<span style=""color: #ffffff;"">[style="color: #000000;"]T.Ran</span> hay đi tỉnh đem vô motel cũng hay[/style]).

Còn cái bản đồ em thấy ở trên là trong chương trình Sport-Tracker. Em tìm hiểu phía dưới nhé.
Chương trình Sports Tracker này dùng cho những điện thoại có chip định vị GPS trong máy. Tất cả những máy dùng IOS (Iphone, Ipad) và dùng Android (Samsung, HTC...) đều xài được.

- ST ghi nhận lại quãng đường, tốc độ, thời gian, calori tiêu thụ cho mỗi lần mình luyện tập đi bộ, đạp xe....

- Trong khi luyện tập và Soft hoạt động thì chúng ta có thể dùng camera trên máy chụp hình và Soft sẽ tự động lưu vào ST cho mình xem.

- ST có rất nhiều chức năng, hay nhất là có chức năng liên kết với FB và Friend. Các bác hay tập luyện chạy hàng ngày thì kết quả ghi nhận sẽ cập nhật hết lên trang này và chia sẽ cho mọi người thấy kết quả mỗi ngày luôn .Vào đây đăng lý tài khoản mới hoặc bằng tài khoản Facebook luôn cũng được. TK FB của em la: giuvung. Các bác đăng ký xong vào invite sẽ thấy.

Em có vài hình ảnh minh họa để các bác dễ hiểu hơn.

Kết quả mới thử 3 ngày của em
Xe đạp và sức khỏe

Hôm qua trời hơi mưa em chạy bằng Asama này
Xe đạp và sức khỏe

Và kết quả
Xe đạp và sức khỏe

Xe đạp và sức khỏe

Xe đạp và sức khỏe

Xe đạp và sức khỏe

Hôm nay đi dự lễ bên Hội Xe Đạp Q6
Xe đạp và sức khỏe

Những dấu chấm nhiều màu trên bản đồ thể hiện cho những thành viên có hoạt động trên ST. Click vào đó mình sẽ biết kết quả, hành trình...của người đó luyện tập như thế nào
Xe đạp và sức khỏe

Tổng kết quả của 1 bác(theo như vị trí map) thì bên Q7 chạy từ tháng 12/2011 đến bây giờ là 4.081km.

Hành trình của 1 nhóm hay chạy bên Q7
Xe đạp và sức khỏe

Các bác muốn tìm hiểu thêm thì cứ vào đây nhé.

Hạng D
5/8/06
2.080
32.168
113
Mr_Quach nói:
E có người chú bên Mỹ là người thích chơi xe đạp, có đầy đủ đồ chơi, toàn là thứ giữ, cặp thắng 1000$ củng có, bác nào muốn xấm đồ chơi hay cần gì cứ nói e, e hỏi thăm dùm cho, nghe đâu giá cả củng mềm so với giá thị trường
p/s: e ko rành chỉ PR dùm thôi hi hi hi, bác nào cần gì thì cứ nt cho e, e hỏi dùm cho.
Anh đang muốn kiếm 1 ít đồ chơi như áo quần, giày dép, nón...cho xe Road. Quách hỏi thừ dùm anh được không. Cám ơn em.

Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
Em học GIỎI về I.T nên anh Vững nói thì em HIỂU hết trơn, sau đó đọc tới đọc lui 3-4 lần vẫn HIỂU như cũ :D.
Đọc lần thứ 5 vẫn HIỂU tiếp tục:confused:.
Ba cái Trắc cơ tắc kiết này sao mà DỄ HIỂU thế ko biết?!:p, rồi còn hình ảnh và đường đi, sức khoẻ sức khuyết gì gì nữa:mad:...
:confused::confused:

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83
Anh Vững cho em hỏi! Em tính mua đôi xe đạp cho nhóc con em và em! Mục đích trước mắt là đạp vòng vòng quận 7 cho khỏe thì nên mua loại nào hả anh?? Hình nhu trong clip trên toàn xe đua và mấy anh to cao ko thì phải?? :D! Chay nhiều như vậy" hàng họ" có sao ko anh??

Bữa nào cafe tư vấn em phát nhé!:)

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Anh Vững đặt mua 1 cái CAM dùm em nha. Đợi mấy bác kia lâu quá.
Sáng nay điện thoại em bị rớt sóng sao đó, không nhận đuợc cuộc gọi của anh.

Hạng D
11/3/11
1.608
116
63
TP.HCM
caubasg nói:
Anh Vững cho em hỏi! Em tính mua đôi xe đạp cho nhóc con em và em! Mục đích trước mắt là đạp vòng vòng quận 7 cho khỏe thì nên mua loại nào hả anh?? Hình nhu trong clip trên toàn xe đua và mấy anh to cao ko thì phải?? :D! Chay nhiều như vậy" hàng họ" có sao ko anh??

Bữa nào cafe tư vấn em phát nhé!:)
Bác vô tcamstore coi có chiếc nào hợp với bé không, em thì khoái con này
http://tcamstore.com/xe-dap-mini-gap-bmw-x6-dai-loan-chinh-hang-phu-kien-shimano-24-toc-do

Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
40
Xì Phố
Tình hình là e mún tham gia hội xe độp với bác Vững nhưng vẫn chưa cóa xe....Martin 107 thì e là kg chạy theo nổi với bác :D:D