Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41
RE: Xe Đạp và Xe đạp điện

hàng ngon quá,chắc chuyến này cũng phải tậu một em xe đạp cho tiện,nhiều khi đi mua tờ báo cũng phải dắt xe ra đội nón thấy mệt quá .Tiện đi tìm một cái Reiceiver ngon chút về coi phim,cái ở nhà cũ rồi,nghe không sướng nữa :D .Khi nào có đi mí bác nhớ lên đêy hú một tiếng,em xin ủng hộ hết mình .Đa tạ mấy bác trước .

MDF confirmed
Hạng C
20/3/07
754
25
28
Cần Thơ

cho mình hỏi ke 1 tí :D: có bác nào biết chổ bán xe đạp xếp lại bỏ gọn trong cốp xe dùng cho đi du lịch dã ngọai, chĩ giúp mình, thanksss

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

dạo này thấy mô tô điện chạy quá trời, nao là SCR, Spacy, Atti, hôm vừa rồi mới thấy cả AB điện trên đường Võ Thị Sáu :D:D:D:D

Tập Lái
20/2/08
1
0
0

chào mấy bác nhá ! hôm nay em tái xuất giang hồ :D em bị MOD chém đầu[:eek:] và em đã mọc đầu khác:D kinh thật XĐĐ mà bàn đến 5 trang :mad:

Hạng D
3/7/04
2.050
823
113
Cù Lao Ông Chưởng

Trích đoạn: MDF

cho mình hỏi ke 1 tí :D: có bác nào biết chổ bán xe đạp xếp lại bỏ gọn trong cốp xe dùng cho đi du lịch dã ngọai, chĩ giúp mình, thanksss
B2 << hỏi ở đây nè >> tà mâu campuchia...:D:D:D

Tập Lái
17/2/08
43
0
0

Trích đoạn: thennhan

chào mấy bác nhá ! hôm nay em tái xuất giang hồ :D em bị MOD chém đầu[:eek:] và em đã mọc đầu khác:D kinh thật XĐĐ mà bàn đến 5 trang :mad:
vậy mới xôm tụ chứ bác,xe đạp là khởi nguồn mừ

Hạng C
28/12/06
690
8.061
93
44
Gầm Cầu Ông Lãnh

Em lang thang trên mạng thấy cái này cũng hay , mơi các bác ..con xe này chắc cở chiếc dream Thái

http://www.tinhte.com/cong-nghe/hi-tech/2881/

Hạng C
9/8/05
718
98
28
Sai gòn

Trích đoạn: cukhoaisung

Em lang thang trên mạng thấy cái này cũng hay , mơi các bác ..con xe này chắc cở chiếc dream Thái

http://www.tinhte.com/cong-nghe/hi-tech/2881/
Đẹp quá!!!
Mạng sao giờ này tệ quá!!!! Em chỉ lấy 1 tấm ra dán lên đây thui