Hạng B2
24/2/17
216
4.704
93
Còn khuya mới dẹp được
Cậu sang Taiwan Nhật Hàn ...thấy xe điện 2b có mà đầy.
Accu thì các hãng thu hồi tái chế hết
Đặc thù gọn, xe 2b ko bao giờ chết
Anh Tóp cứ hù em, em đi Nhật hoài, chúng toàn chạy xe xăng anh ơi, xe 2b điện hiếm. Bên mẫu quốc thì do bị ép đi xe điện nên nhiều, nhưng nhìn nản lắm.

Hạng C
18/1/12
564
22.325
93
Em trả 15tr rồi mấy anh ra chỗ khác nhen, chửi bảo ko bán đc cuối cùng ko bán là xao ta
E trên Bảo Lộc, để e kêu nó bán cho a 15tr,pm giúp e số đt anh đi

Hạng D
16/1/13
4.800
81.071
113
Anh Tóp cứ hù em, em đi Nhật hoài, chúng toàn chạy xe xăng anh ơi, xe 2b điện hiếm. Bên mẫu quốc thì do bị ép đi xe điện nên nhiều, nhưng nhìn nản lắm.

=>

Ống khói theo tiêu chuẩn Nhật rất đắt tiền nhưng giảm ô nhiểm xuống còn 1/3 so với mấy ống ráp ở VN .

Hạng D
29/10/07
2.005
9.354
113
HCM
www.bsdinsight.com
Nói về bảo vệ môi trưởng thì ở VN còn hàng tá thứ nên làm hơn rất nhiều so với mua cái xe điện, còn nói cái tư tưởng xe điện dẹp được cái xe xăng ah, chưa đâu - ngay như các nước phát triển cũng còn xe xăng nói gì cái quốc gia phá rừng nhiều gấp mấy chục lần trồng rừng

Hạng C
16/4/12
988
50.268
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
HIếm cái gì mà hiếm , Nhật có hai loại xe điện : xe điện chạy bình hoàn toàn và xe điện chạy bình trợ lực tức là một loại xe có bình nhỏ chủ yếu để trợ lực cho chân đạp, bán khá nhiều ở Yokohama, Narita....VN nhập hàng secondhand về cũng nhiều từ Nhật , mình xuống An Giang mà thấy cả công nhập về, bán tràn lan thị xã.

Hạng D
30/12/18
1.371
30.244
193
33
E trên Bảo Lộc, để e kêu nó bán cho a 15tr,pm giúp e số đt anh đi
Số em 0909542211 nhen, trên bảo lộc em đi xem cũng đc, trên đó chạy xe điện cho chết à.

Hạng C
13/2/09
549
36.520
93
HIếm cái gì mà hiếm , Nhật có hai loại xe điện : xe điện chạy bình hoàn toàn và xe điện chạy bình trợ lực tức là một loại xe có bình nhỏ chủ yếu để trợ lực cho chân đạp, bán khá nhiều ở Yokohama, Narita....VN nhập hàng secondhand về cũng nhiều từ Nhật , mình xuống An Giang mà thấy cả công nhập về, bán tràn lan thị xã.
Nhật xe đạp trợ lực cũng chỉ dành cho đi chơi, đi chợ, tập thể dục là chính chứ ko phải là phương tiện chính để di chuyển. Xe cũ nộp tiền xử lý cũng cao nên cách tốt nhất là tống nó về các nước thứ 3. Ở VN mình pin cũng chỉ tái chế loại accu chì (cũng gây ô nhiễm chì rất cao), loại pin lithium là vứt thẳng ra bãi rác hết ko thể tái chế.
Đúng là ở VN còn nhiều việc gây ô nhiễm đáng lo hơn, nhưng việc nhập 100% pin từ nước ngoài về và ko nêu phương án tái chế hay xử lý, thì càng góp phần làm cho môi trường VN ngày càng tệ hơn. Ngay đến cái động cơ cũng nhập nốt thì cũng chả có gì gọi là đáng tự hào về hàng Việt cả. Nó đúng bản chất của 1 sản phẩm thương mại bình thường, hợp với thị trường thì sống ko chết vậy thôi.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Nhật xe đạp trợ lực cũng chỉ dành cho đi chơi, đi chợ, tập thể dục là chính chứ ko phải là phương tiện chính để di chuyển. Xe cũ nộp tiền xử lý cũng cao nên cách tốt nhất là tống nó về các nước thứ 3. Ở VN mình pin cũng chỉ tái chế loại accu chì (cũng gây ô nhiễm chì rất cao), loại pin lithium là vứt thẳng ra bãi rác hết ko thể tái chế.
Đúng là ở VN còn nhiều việc gây ô nhiễm đáng lo hơn, nhưng việc nhập 100% pin từ nước ngoài về và ko nêu phương án tái chế hay xử lý, thì càng góp phần làm cho môi trường VN ngày càng tệ hơn. Ngay đến cái động cơ cũng nhập nốt thì cũng chả có gì gọi là đáng tự hào về hàng Việt cả. Nó đúng bản chất của 1 sản phẩm thương mại bình thường, hợp với thị trường thì sống ko chết vậy thôi.
Anh dìm tiếp đi em kiếm con xe đi cà phê coi

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Lạ gì anh?
Mình đi đăng ký mua căn hộ mới mở bán ngày đầu tiên hoài , đóng cọc mỗi căn cả trăm triệu ....
Lúc ra về, chả bao giờ quên nhận tiền công xếp hàng đăng ký 200.K / lần
Hôm nay đi bảo dưỡng xe ở Moto Phạm Hùng.
Xe máy điện V xếp kín phòng trưng bày.
Mình ngỡ ngàng hỏi sale : dữ ta! Xe ngon lắm hả?
Sale cười ... “dạ tàng tàng thui. Chạy không quá 50km/h”.
Mình tiếp “Chú có gợi ý gì không?”
Sale “Dạ không. Để đó cho vui thui. Bán cho ai đâu?”
Lạ nhỉ!?