Hạng B1
27/11/15
51
60
18
Đam mê đâu ko thấy chứ làm thế này ko ai dám ghé cái Auto360 nữa.
So với xe này thì mấy xe trong đoàn cải lương phải bái làm ông cố tổ

Tập Lái
2/11/07
13
1
3
40
360.yahoo.com
em nghĩ bác chủ độ xe 1 phần cũng vì bác có Auto độ, nên muốn quảng bá với ae thông qua con xe này
"Quảng cáo đọng lại lâu nhất trong đầu người xem, hoặc là phải cực hay, hoặc là phải cực dở" :D

Hạng B2
25/7/17
158
156
43
Ghê thật! Kéo đến tận 7 trang các bác vẫn chưa hết các kiểu chê, đôi khi thẳng thừng lắm lúc ngoặt nghẹo. Thật thì ko hẳn do xe bác ấy xấu, hay xíu màu mè .. mà chủ yếu do bác ấy làm "mất lòng" các bác ở chỗ ..
có những ý kiến trái chiều về những nguòi chưa am hiểu về xe độ có cho đấy là xấu hay là màu mè ..
Thôi thì chín bỏ làm mười động viên bác ấy một tiếng, dù gì bác ấy cũng đã có vài bước đầu tiên trên hành trình xe độ .. à quên độ xe.

Hạng D
30/12/18
1.371
30.238
193
33
Đang tưởng tượng ôm cua nó bay mẹ cái cánh cửa ra ...

Hạng B2
2/9/17
173
83
28
Xe của bác, bác có đam mê bác độ xong bác cảm thấy bản thân mình vui là được.

Nhưng mà riêng theo con mắt thẩm mỹ của mình thì xe đúng là độ nhiều thật nhưng chi tiết màu mè, ko liền lạc cũng như ko ăn nhập với nhau làm cho chiếc xe không được hài hòa.

Còn nữa! Huracan không mở cửa kiểu cánh chim này nhé bác. Bác cần bổ sung thêm kiến thức về xe và post lên những chiếc xe thật sự đẹp thì mới có thể quảng bá Auto360 của bác được nhé!

Hạng B2
27/5/16
346
761
93
Ghê thật! Kéo đến tận 7 trang các bác vẫn chưa hết các kiểu chê, đôi khi thẳng thừng lắm lúc ngoặt nghẹo. Thật thì ko hẳn do xe bác ấy xấu, hay xíu màu mè .. mà chủ yếu do bác ấy làm "mất lòng" các bác ở chỗ ..

Thôi thì chín bỏ làm mười động viên bác ấy một tiếng, dù gì bác ấy cũng đã có vài bước đầu tiên trên hành trình xe độ .. à quên độ xe.
Động viên bác ấy nên chuyển nghề khác hả bác?

Hạng B1
28/9/12
70
114
33
Đã làm mấy cái chuyện để ý thì phải chấp nhận có kẻ khen người chê chứ mấy bác, sợ nghe góp ý thì đừng có làm.
Cá nhân em thấy làm cái này cải lương cm ra, làm mất ý nghĩa độ xe, kiểu như nhà thì nghèo bỏ bu ra, tết nhất cũng ráng đi mua vài kg vàng giả đắp lên người, rồi tự ảo tưởng với bản thân là ta đây cũng có số má lắm, trong khi cái ruột rổng toếch :D