Tập Lái
1/5/19
1
9
3
32
[Xe Độ & Đam Mê] Huyndai Accent độ body thân rộng theo phong cách Lamborghini Huracan
Lấy cảm hứng từ dòng siêu xe Lamborghini Huracan chủ nhân đã lên ý tưởng cũng như thời gian để thực hiện độ chiếc Hyundai Accent theo chủ đề niềm đam mê của mình với khoảng thời gian gần hơn 2 tháng thi công cuối cùng chủ nhân của nó cũng đã hoàn thiện toàn bộ nội thất bên trong cũng như bên ngoài với tổng chi phí giao động tầm 250tr[pagebreak][/pagebreak]​

[Xe Độ & Đam Mê] Huyndai Accent độ body thân rộng theo phong cách Lamborghini Huracan

Và đây là những chi tiết đã lên cho xe:

• Full wide body trước sau
  • Nắp capo độ
  • Cua lốp
  • Lazang
  • Cửa cánh chim
  • Đuôi gió GT
  • Pô Res

Và cả vô lăng độ
V.v..

Tóm lại vì niềm đam mê chơi xe độ từ nhỏ,đối với tôi phải làm sao cho chiếc xe mình thật nổi bật trong mắt người khác và nhất là tôi cảm làm sao cho xế iu mình đẹp nhất trong mắt mình, nên đó còn loại là đam mê .Và nói thật ra cũng có nhưng ý kiến trái chiều về những người chưa am hiểu về xe độ có cho đấy là xấu hay là mầu mè.Nhưng đối với tôi đấy là tất cả những tâm huyết tôi dành cho nó,cho dù xấu hay đẹp đấy cũng là do tự tay mình tạo tạo ra siêu phẩm mình yêu nhất...!
Vẫn mong mọi người góp ý thêm ạ..
Và em có 1 cái shop độ xe ở Đà Nẵng bác nào quan tâm thì ghé em chơi..Auto 360

Attachments

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: rexton668
Hạng B2
4/9/11
206
326
63
Mỗi người 1 gu thẩm mỹ khác nhau, nhưng đối với em thì nó không đẹp, nhưng mà rất nể bác chủ khi dám độ như vậy

• Like
Reactions: hoangnamvait
Hạng D
8/1/19
1.569
2.196
121
nói ngắn gọn là mình rất thích thiết kế này của Lamborghini. nhất là phiên bản Huracan . Còn chiếc xe trong hình nhìn dị quá. có thể con mắt thẩm mỹ của mình hơi kém . nhưng nhìn tới nhìn lui thì phong cách này tiệm cận phong cách Vầng Trăng Cổ Nhạc , có thể dùng trong các đoàn múa lân , đoàn cải lương Nam bộ