Hạng B1
15/4/17
74
33
18
34
Chào các bác, như câu hỏi ở trên thì theo các bác xe gầm cao nào hiện nay đang được ưa chuộng nhất. Nhu cầu của gia đình em thì xe cho cả 2 vợ chồng cùng chạy, nhà có thêm đứa con nữa với lâu lâu cũng có chở ông bà ngoại đi chơi. Sáng nay, em với vợ có lượn qua mấy showroom, có chạy thử con CX5 về thì thấy cũng khá ổn áp, nội ngoại thất đều đẹp, ưng nhất cái ghế bọc da ngồi êm với dàn loa bose nghe hơi bị bốc. Em thấy mấy các option an toàn cũng ổn cho vợ em như cảnh báo điểm mù hoặc phương tiện cắt ngang,...

Check sơ thì thấy khá ổn, check kỹ thì chắc chờ vợ em đưa 165 triệu em ra thanh toán trước cái đã kkkk.
Còn các bác thì sao, với các bác xe gầm cao nào đang được các bác chuộng nhất?
Xe đô thị gầm cao nào đang được chuộng nhất trong phân khúc SUV tầm trung?

Tập Lái
28/8/20
32
1
8
36
Chở gia đình thì chọn CX5 quá chuẩn rồi bác, tôi cũng quyết định mua con này 2 năm trước, bây giờ vẫn k thấy thất vọng.

Hạng B2
18/10/11
338
28
28
43
Đầu tháng mới lướt lượt thấy CX5 đứng đầu doanh số đó bác. Tính năng hỗ trợ an toàn phải nói là cao cấp nhất so với các dòng xe cross-over

Hạng B1
29/6/14
73
163
43
Đầu tháng mới lướt lượt thấy CX5 đứng đầu doanh số đó bác. Tính năng hỗ trợ an toàn phải nói là cao cấp nhất so với các dòng xe cross-over
Đồng ý với bác, nội thất của CX5 càng ngày càng đẹp và hiện đại, đáng tiền

Hạng B1
14/11/16
57
4
8
36
Trong phân khúc SUV thì hình như CX5 gầm cao nhất thì phải đúng k các bác, tôi thấy mấy lần trên đường cao tốc, chạy bốc phết

Tập Lái
28/8/20
32
0
6
25
Trong phân khúc SUV thì hình như CX5 gầm cao nhất thì phải đúng k các bác, tôi thấy mấy lần trên đường cao tốc, chạy bốc phết
Tôi thích gầm cao là phải cao hẳn như CX5, tầm nhìn quan sát rộng, lái êm

Hạng B2
11/3/13
258
13
18
CX 5 trông lịch sự hơn cả về nội lẫn ngoại thất, chỉ có cái hơi ồn. nếu so với các dòng SUV khác, tôi vẫn thấy thích cx 5 hơn.

Hạng B2
12/3/13
144
8
18
Con CX5 công nhận sang chảnh, hiện đại, hợp với gia đình trẻ có con nhỏ. ông cứ mạnh dạn xuống tiền đê, sẽ k hối tiếc đâu