Hạng B2
23/11/07
136
0
16
v8351 nói:
Hồi mấy năm trước tui phát hiện chiếc này trong đám cỏ dại, tui mới tập tành chơi xe nên mới hỏi một Bác trên diễn đàn này, khoảng tuần sau ngồi uống cafe lề đường gặp chiếc xe tải chở con bọ đó chạy ngang.... thế Bác hiểu chưa !?
Oh thì ra là zậy, em hiểu rồi bác. Thôi bác xem như có duyên mà không có phận với em nó thôi bác. Như bác nói không có chiếc này ta tìm chiếc khác biết đâu tìm được chiếc ưng ý và hợp với bác hơn thì sao...Chúc bác tìm được vợ như ý.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
2/1/13
27
0
1
46
Lần sau lại đi ngang đám cỏ tui gặp một chiếc Falcon, rút kinh nghiệm lụm liền ! Là chiếc nhờ Bác úp vừa rồi đó .
Cho hỏi Bác Red_dragon đang chạy chiếc gì zậy ?

Hạng B2
23/11/07
136
0
16
v8351 nói:
Lần sau lại đi ngang đám cỏ tui gặp một chiếc Falcon, rút kinh nghiệm lụm liền ! Là chiếc nhờ Bác úp vừa rồi đó .
Oh chúc mừng bác có xe đẹp, em đang đi chiếc nissan cùi bắp thôi bác. bác gửi em ít tấm nội thất và máy móc em nó cho em nghía tí nhé.

Hạng B1
27/6/13
65
1
8
lót dép hóng bác post ảnh hoàn chỉnh của chiếc xe xem thế nào, độ lên chắc cả bộn tiền.

Tập Lái
2/1/13
27
0
1
46
lechuc nói:
lót dép hóng bác post ảnh hoàn chỉnh của chiếc xe xem thế nào, độ lên chắc cả bộn tiền.
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

MÌnh đủ 15 bài rồi sao không cho úp ảnh zậy mấy BÁC !?

Tập Lái
2/1/13
27
0
1
46
Red_dragon nói:
v8351 nói:
Oh chúc mừng bác có xe đẹp, em đang đi chiếc nissan cùi bắp thôi bác. bác gửi em ít tấm nội thất và máy móc em nó cho em nghía tí nhé.
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

NISAN mà Bác kiếm xe củ có chữ GT, Bác độ lại là số zách luôn.! Tui mê Nissan dòng GT lắm.

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
v8351 nói:
Hồi mấy năm trước tui phát hiện chiếc này trong đám cỏ dại, tui mới tập tành chơi xe nên mới hỏi một Bác trên diễn đàn này, khoảng tuần sau ngồi uống cafe lề đường gặp chiếc xe tải chở con bọ đó chạy ngang.... thế Bác hiểu chưa !?
Bình tĩnh đi bác!! Sao mình biết được cái bác trên diễn đàn này chính là người mua chiếc xe con bọ kia ạh? Mà giả dụ là chính người đó thì cũng là 1 phần do mình ko quyết đoán thôi!!
Nói vậy thôi chứ bây giờ bà con tầm nã kinh lắm ạh, có lẽ chẳng còn ngóc ngách nào là ko biết nữa. Một chiếc xe mình vừa khám phá ra tưởng mình là người đầu tiên. Gặp nhau chia sẻ mới biết có nhiều người đã biết nó từ lâu, thậm chí còn biết rõ ngọn ngành về nó.

Tập Lái
2/1/13
27
0
1
46
buglover nói:
v8351 nói:
Bình tĩnh đi bác!! Sao mình biết được cái bác trên diễn đàn này chính là người mua chiếc xe con bọ kia ạh? Mà giả dụ là chính người đó thì cũng là 1 phần do mình ko quyết đoán thôi!!
Nói vậy thôi chứ bây giờ bà con tầm nã kinh lắm ạh, có lẽ chẳng còn ngóc ngách nào là ko biết nữa. Một chiếc xe mình vừa khám phá ra tưởng mình là người đầu tiên. Gặp nhau chia sẻ mới biết có nhiều người đã biết nó từ lâu, thậm chí còn biết rõ ngọn ngành về nó.
Bác này và Bác kia chung phe đây mà !

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
v8351 nói:
buglover nói:
v8351 nói:

Bác nói thế này chết iem!! Em cũng chơi xe bọ và hoàn toàn không biết gì về bác cũng như người mà bác nhắc tới ở trên kia.
Em chỉ đưa ra phân tích để bác đừng nghĩ sai mà tội nghiệp người ta thôi. Thực tế, anh em hang tuần café cũng nói về chiếc xe này chiếc kia, khi chia sẻ thong tin thì thấy bà con nắm rõ tới mấy đời chủ của chiếc xe hoặc có người trong nhóm đã theo chiếc xe đó vài năm rồi...

Hạng B2
23/11/07
136
0
16
buglover nói:
v8351 nói:
buglover nói:
v8351 nói:

Bác nói thế này chết iem!! Em cũng chơi xe bọ và hoàn toàn không biết gì về bác cũng như người mà bác nhắc tới ở trên kia.
Em chỉ đưa ra phân tích để bác đừng nghĩ sai mà tội nghiệp người ta thôi. Thực tế, anh em hang tuần café cũng nói về chiếc xe này chiếc kia, khi chia sẻ thong tin thì thấy bà con nắm rõ tới mấy đời chủ của chiếc xe hoặc có người trong nhóm đã theo chiếc xe đó vài năm rồi...
Em thấy bác buglover chia sẽ cũng đúng thôi ah, em và mấy người bạn cùng chơi xe cổ cũng như bác buglover và những bác khác có những chiếc xe và thông tin về chiếc xe nào đó tưởng rằng chỉ 1 mình mình biết thôi, nhưng khi ngồi chia sẽ cùng anh em thì té ra mấy anh em còn biết rõ hơn mình nhiều. Vì vậy em cũng mong bác v8351 đừng hiểu lầm và manh động nhé bác. (xe cộ đều có duyên hết bác ah)