Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Hết dịch mang ra phơi nắng cho 1 ngày thì hết mùi. Chả bù xe em vứt ngoài bờ sông phơi nắng cả ngày. Xe lúc nào cũng nóng bỏng tay
Cơ mà nghe giới chuyên gia phân tích thì dịch còn có biến thể nên khả năng bùng n lần nữa nên rầu thúi ruột. Chờ hết dịch chắc nắm mốc nó sinh sản ra 3-4 thế hệ rồi bác ạ

Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
xe em 2 tháng trong hầm xe. 2 tuần nổ 1 lần ko để ý hôm qua cũng thấy mốc nhiều nên phải lau luôn. Hôm nào ở nhà có nắng thì mang ra phơi
Nhớ đem sớm bác, để lâu là bác có cả nồi nấm để mà nấu canh như xe em đấy.

• Like
Reactions: adng
Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Chết thật vãi hồn luôn. Đóng cửa 2018 rồi, hồi đấy lâu lâu có nhìn vào ghế thấy vẫn không có đốm gì mới tự tin nói các em giữ xe ở bãi để y nguyên vậy khỏi lau chùi gì. Cả năm dịch bệnh không ra lại bãi xem luôn. Mấy lứa thật rồi...
Lần sau ra thăm xe nhớ mang theo cái thau hoặc cái túi đựng nha bác. Khi về còn có cái đựng nấm

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
E đánh dấu phát. Khi nào được về e sẽ làm theo cách của các a. Chứ xe e để ở nhà hơn 2 thág rồi.
Dự kiến dịch còn dài nè bác, nên xử lý sớm nếu ko để hết dịch e rằng quá nặng thì càng tốn chi phí

Hạng F
3/10/15
9.738
11.973
113
Cơ mà nghe giới chuyên gia phân tích thì dịch còn có biến thể nên khả năng bùng n lần nữa nên rầu thúi ruột. Chờ hết dịch chắc nắm mốc nó sinh sản ra 3-4 thế hệ rồi bác ạ
Cái dịch này cộng thêm bệnh sợ trách nhiệm, sợ nghỉ việc, ở các nhân viên nhà nước ta, thì sẽ còn cấm quài cho chết ai thì chết luôn bố ko quan tâm.
Tây nó cấm cả năm được, chứ mình tuyệt đối không thể được.
Như Mỹ nó cấm nó có phát tiền, lắm người Việt kiều từ đó gửi về VN được cả mấy chục ngàn trong 15 tháng qua.
Chưa kể là mình hết cấm mà hết cấm kiểu “cứ ra đường nhưng mà hàng quán bán cơm vẫn phải bán mang về, đi đâu cũng có trạm soát vé cần có thẻ xanh chứng nhận...” thì vẫn như không thôi.

• Like
Reactions: comchienca
Hạng F
3/10/15
9.738
11.973
113
Lần sau ra thăm xe nhớ mang theo cái thau hoặc cái túi đựng nha bác. Khi về còn có cái đựng nấm
Em thì thuê các cậu giữ xe ở bãi làm thôi chứ không làm nổi cái đống mốc này rồi.
Mẹ mới làm cái mốc mà đã ớn.
Có bác gì hồi đó kể bị thằng nào ỉa lên xe lên ghế nữa vậy mà vẫn đủ sức dọn thì đúng là hiểu được tại sao người Việt anh hùng thắng Mỹ.

• Like
Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Cái dịch này cộng thêm bệnh sợ trách nhiệm, sợ nghỉ việc, ở các nhân viên nhà nước ta, thì sẽ còn cấm quài cho chết ai thì chết luôn bố ko quan tâm.
Tây nó cấm cả năm được, chứ mình tuyệt đối không thể được.
Như Mỹ nó cấm nó có phát tiền, lắm người Việt kiều từ đó gửi về VN được cả mấy chục ngàn trong 15 tháng qua.
Chưa kể là mình hết cấm mà hết cấm kiểu “cứ ra đường nhưng mà hàng quán bán cơm vẫn phải bán mang về, đi đâu cũng có trạm soát vé cần có thẻ xanh chứng nhận...” thì vẫn như không thôi.
Dịch ngoại lai ko sợ chỉ sợ tâm hồn “mắc dịch” hả bác. Ưu tiên tiêm cho cơ quan đầu ngành mà tiêm xong đóng cửa nghỉ hết trơn (Thuế, giao thông, đất đai, v.v…) còn lại dân … cơ mà thôi bàn chính trị ko khéo bị ad xoá bài thì khổ

• Haha
Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Em thì thuê các cậu giữ xe ở bãi làm thôi chứ không làm nổi cái đống mốc này rồi.
Mẹ mới làm cái mốc mà đã ớn.
Có bác gì hồi đó kể bị thằng nào ỉa lên xe lên ghế nữa vậy mà vẫn đủ sức dọn thì đúng là hiểu được tại sao người Việt anh hùng thắng Mỹ.
Bác nói làm e nhớ có ai đó phân tích:
Gạo nấu thành cơm rồi ăn, z sao ko ăn gạo cho rồi?, ăn rồi cũng ị z sao ko ăn phân luôn đỡ tốn gạo?? Lộn cả ruột non bác nhỉ

• Haha
Hạng F
3/10/15
9.738
11.973
113
Dịch ngoại lai ko sợ chỉ sợ tâm hồn “mắc dịch” hả bác. Ưu tiên tiêm cho cơ quan đầu ngành mà tiêm xong đóng cửa nghỉ hết trơn (Thuế, giao thông, đất đai, v.v…) còn lại dân … cơ mà thôi bàn chính trị ko khéo bị ad xoá bài thì khổ
Không sao không sao bác Ngô Kỳ Long giám đốc công tâm lắm, không xoá đâu.
Cơ quan đầu ngành tiêm xong đóng cửa nghỉ trước nhất hơn người ta!
Không phải tâm hồn nó “mắc dịch” thì còn gì nữa đây :-D
“Mở lại” ngày 1/10 theo dân chúng đang háo hức thực tế là không có gì vui tươi mấy đâu.
Ngoài ra, chưa chắc đã là con số 1/10...

• Like