Hạng B2
23/9/16
126
134
53
33
Em có xem chương trình những nhà buôn oto, hai tay kỹ thuật đó xử lý vụ này nhìn khá đơn giản luôn, ko tốn kém gì cả, đơn giản lắm, tức cái là lâu quá nên ko nhớ chính xác,kiểu như dùng cái chụp( như chụp bồn cầu, hình phễu mà hút chắc lắm), rồi dùng nhiệt nhẹ cho chỗ lõm nóng nóng cái chụp rồi kéo, chụp rồi kéo, lát sau y cũ, mấy tay đó lao qua lao lại là chỗ lõm nhìn ngon lành, bên nước họ có bán cái dụng cụ đó luôn hay gì đó, chuyên để xử lý những vết móp, khôi phục như mới, ko ảnh hưởng sơn. Để em lục lại xem còn tập đó của chương trình những nhà buôn oto ko.

Tập Lái
23/11/17
29
7
3
39
Thông nhat
Xe em đời 2012 còn khá mới vậy mà bị móp nắp capo do cái gì rớt xuống làm móp 1 lõm nhìn rất là ngứa mắt, và 1 cái cửa bên phụ do người nhà sơ ý mở cửa đụng móp, vậy mà không hư sơn e chạy vào hãng thì báo cho e phải sơn lại cái ca pô và cánh cửa em hỏi chổ capo móp nó sử lý thế nào anh tư vấn bảo móp nhẹ vậy trét matic lại là sơn được rồi tổng cộng 2tr5 e đi về nhờ các bác tư vấn giúp e chổ sử lý lại vì xe e còn nước sơn zin đi sơn lại cũng ngán là không tiệp màu, các giúp e chổ uy tín nào để khắc phục hậu quả này cho khỏi ngứa mắt, cám ơn các nhiệt tình
Allo chi oi.nêu chi co như câu dong son hoặc bao dương thi chi co the toi cho cua e vua khai trương.nước son cua e xin va tho chuyen nghiệp lam.E la tho tu mercedes ra nên chi yen tam.368 hà huy giáp.p thạnh lộc.q12.
Xe em đời 2012 còn khá mới vậy mà bị móp nắp capo do cái gì rớt xuống làm móp 1 lõm nhìn rất là ngứa mắt, và 1 cái cửa bên phụ do người nhà sơ ý mở cửa đụng móp, vậy mà không hư sơn e chạy vào hãng thì báo cho e phải sơn lại cái ca pô và cánh cửa em hỏi chổ capo móp nó sử lý thế nào anh tư vấn bảo móp nhẹ vậy trét matic lại là sơn được rồi tổng cộng 2tr5 e đi về nhờ các bác tư vấn giúp e chổ sử lý lại vì xe e còn nước sơn zin đi sơn lại cũng ngán là không tiệp màu, các giúp e chổ uy tín nào để khắc phục hậu quả này cho khỏi ngứa mắt, cám ơn các nhiệt tình
Chi co the den Dia chi 368 Hà Huy Giáp.p thạnh lộc.q12.chắc chắn chị sẽ hài lòng.XE EM BỊ MÓP, LÕM, CÓ CÁCH NÀO XỬ LÝ XE EM BỊ MÓP, LÕM, CÓ CÁCH NÀO XỬ LÝ XE EM BỊ MÓP, LÕM, CÓ CÁCH NÀO XỬ LÝ XE EM BỊ MÓP, LÕM, CÓ CÁCH NÀO XỬ LÝ
XE EM BỊ MÓP, LÕM, CÓ CÁCH NÀO XỬ LÝ

Attachments