Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn
RE: Xe em mới nhận về đây!

Các bác không chịu chăm sóc bác Cò mà cứ gọi điện truy nã thì xe về muộn là phải. Xe em từ lúc đặt bác Cò đến lúc nhận được xe có 12 ngày :D

Hạng B2
20/3/07
277
1
18
53

Bây giờ sốt rồi bác ah, trước đây mỗi tháng Hùng cò chỉ nhập vài con, bây giờ tính đến số lượng chục rồi. Chắc hơi vượt tầm kiểm soát của bác Cò. Khổ bác ấy, khổ cho anh em phải chờ....

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

huhu,nhìn các bác đc nhận xe mà lòng em đau khổ... U_U
@meebo: vâng cũng vì cái vụ màu mè này mà em đau đầu đây, khốn nỗi mẹ em chỉ thích màu vàng cát(hoặc màu be-SF chỉ có màu be thôi thì phải,ko có vàng cát như Cam07 (???)...) nên đi hỏi cả chỗ bác Hùng bảo chỉ có màu bạc hoặc đen, xanh thì lâu hơn...
nên mẹ em bảo qua Tết thì tính... :(( huhu...
em thấy SF màu nào nhìn cũng đẹp ^_^

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Với tốc độ các bác sắm SF thế này, chắc SFC phải phân thành các tổ/nhóm theo 1 số tiếu chí nào đó cũng nên:D . Chúc mừng các bác mới nhận xe và hẹn các bác vào đợt off đầu tháng 1/2008 (CN 06/12/2008). Chắc phải có chương trình năm ới chò đón các thành viên mới chứ nhỉ. Tổng thư ký lên thử chương trình đi nhé, hay là lên Hoà Lạc ăn gà nướng đất sét nhỉ, các bác cùng cho ý kiến đi nhé, nên thống nhất sớm để thông báo cho Binhmefe đặt chỗ trước.

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Em chưa đặt được xe vì có một số trục trặc nhỏ. Hôm nay gọi điện cho bác Hùng bác í bảo có khả năng xe sẽ tăng giá nếu HQ áp giá tính thuế mới.:(. Thấy mí bác nhận xe mà em nôn nao không chịu nổi.[&:] Chắc cũng phải cố để đặt một chiếc vào cuối tháng này thôi;)

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: reddevil

Em chưa đặt được xe vì có một số trục trặc nhỏ. Hôm nay gọi điện cho bác Hùng bác í bảo có khả năng xe sẽ tăng giá nếu HQ áp giá tính thuế mới.:(. Thấy mí bác nhận xe mà em nôn nao không chịu nổi.[&:] Chắc cũng phải cố để đặt một chiếc vào cuối tháng này thôi;)
Các cụ đã nói rồi, cấm có sai "cưới vợ là phải cưới liền tay...". Càng để lâu, càng lắm chuyện nảy sinh;) Kanz_min đâu rồi cùng bác quỷ đỏ sớm rước vợ về đi, đã máu là phải chiến ngay:D

Hạng B2
1/9/04
283
1
18

Trích đoạn: reddevil

Em cũng đang sốt hết cả ruột mấy ngày hôm nay đây. Lúc nào đặt Bác hú em nhé. Em với bác cùng đặt và chuyển vào luôn cho tiện.

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Chúc mừng Meebo nhé! Nhớ dán thêm chữ " Xe mới nhận xin đừng làm phiền" .Chứ đừng dán " Xe đi đăng ký " như Anh !:D:D:D

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

@ Meebo :À mà đọc mục Thuế trước bạ đi là vừa em ạ!:D

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40

Trích đoạn: nhh2811

@ Meebo :À mà đọc mục Thuế trước bạ đi là vừa em ạ!:D
Cám ơn anh, em đang google thuế trước bạ đây anh. Vừa đọc thấy anh Hoàng nói anh bị củ hành vì nộp thuế trước bạ em cũng đang hơi lo. Khi nào anh Hùng cò trả em giấy tờ em sẽ gọi điện thỉnh giáo anh về vụ này mới được.
Quên ko hỏi biển số xe của anh là bao nhiêu thế?