Tập Lái
4/4/21
5
0
1
24
Xe em Prado báo lỗi cầu, nhờ giúp đỡ

Xe em trước đây lỡ vào cầu chậm L4L xe chạy không nổi 30km/h. Em đã vào gara nhờ họ kiểm tra mặc dù đã thoát cầu nhưng trên taplo xe em vẫn bị báo lỗi cầu và bây giờ chỉ dẫn động được cầu trước.

Các bác cho e hỏi là có cách nào khắc phục không ạ

Last edited by a moderator:
Tập Lái
4/4/21
5
0
1
24
Sao bác k vào hãng mà lại vào garage? Bác cũng chả chụp cái ảnh táp lô nó báo lỗi thế nào thì ai biết được.
Lúc e lỡ vào cầu rồi k thoát ra được nên chỉ đi tối đa dc 30km/h a ạ mà ở nông thôn nên k chạy ra hãng được, e quên mất ảnh may bác nhắc mới nhớ

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Lúc e lỡ vào cầu rồi k thoát ra được nên chỉ đi tối đa dc 30km/h a ạ mà ở nông thôn nên k chạy ra hãng được, e quên mất ảnh may bác nhắc mới nhớ
Vậy giờ bạn đã "sửa lỗi" rồi thì bạn có chạy trên 30km/h dc k?

Tập Lái
4/4/21
5
0
1
24
Vậy giờ bạn đã "sửa lỗi" rồi thì bạn có chạy trên 30km/h dc k?
Dạ bây h đi tốc độ bth bác ạ nhưng gara bảo hình như chỉ dẫn được dc 1 cầu trước vào nó vẫn báo lỗi như trên ảnh ạ

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Dạ bây h đi tốc độ bth bác ạ nhưng gara bảo hình như chỉ dẫn được dc 1 cầu trước vào nó vẫn báo lỗi như trên ảnh ạ
game này nhờ bác @Osin xem sao. Chứ nếu mà dùng công cụ trên xe k xử lý dc thì chắc chỉ có ra hãng :p.

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Mà bác cho e hỏi là đèn sáng bình thường hay đèn chớp vậy?