Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
RE: xe gi day

con này là honda accord euro R ..ở Mỹ và Canada thì là acura TSX...em nghĩ bác chủ xe đang ở một nước chau âu nào đấy ...., sao bác lại lấy cái EVO spoiler replica gắn lên làm gì ..?? xe này chỉ nên dàn ngòai nhẹ nhàng theo JDM style thôi ..làm kiểu khủng bố quá nhìn mất hết duyên ..:D

Hạng B2
20/6/05
233
3
0
HCM

Con này ở US là ACURA TSX & ở Úc là Honda Accord Euro.... Em cũng đang chạy 1 con :

4 Máy 2.4 ..140KW

Tập Lái
13/5/07
21
0
0

bac I_love_car chay tu dong hu tui ko thich chat tu dong may..chay tu dong chi co nhan thoi ..nhung ko boc bang so tay nhung con xe cua bac tui nhin qua ko co vèn ở đằng trước và hai bên sao..o ben toi mua loai may 2.4 nay co day du het..ma o ben my voi canada chay ben tay pai ha bac..

Hạng B2
21/12/06
430
0
16
www.myspace.com

bác duykhanh viết tiếng việt có dấu chứ không mấy bác Mod keo réo bây giờ
bác I love car chắc ở Úc, xe bác nhìn tương đối giống Accord cũa mỹ hén, xài động cơ J30A5 hã bác?
nhưng em ko hiểu tại sao t hị truờng Mỹ vừa có Honda accord vừa có acura TSX?? hông phải phí xe sao

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Trích đoạn: Rac3r
nhưng em ko hiểu tại sao t hị truờng Mỹ vừa có Honda accord vừa có acura TSX?? hông phải phí xe sao

Vậy nó mới không chớ racer. Không cần thêm R&D mà có thể bán thêm một chiếc xe mắc giá hơn. The Power of Marketing:D

Hạng B2
21/12/06
430
0
16
www.myspace.com

heh hehh đúng quá cám ơn bác canadabuon với đại ca 911, em đúng là hông có khiếu kinh doanh hè hè,