Hạng B1
6/1/15
73
134
33
37
Thiết nghĩ người nhà nạn nhân đọc được các comment thiếu đạo đức chỉ nghĩ tới hãng xe... Liệu tới lượt các bác nằm xuống người ta vẫn nhảy vào đây chửi các bác ngu xem các bác có đội mồ lên mà ám cả nhà baác không... Trời kêu ai nấy dạ, tới số rồi bác ở trong nhà cũng chết máy bay còn chết chứ nói gì ô tô... Không giúp đỡ được gia đình nạn nhân thì thôi thi nhau vào nhảy xâu xé... Tôi để ý cứ mỗi lần có tai nạn giao thông là thi nhau nhảy vào cạnh khóe ngồi phán kiểu thầy bói mù xem voi. Các bác giỏi thì chả rảnh vào đây ngồi bà tám như phụ nữ, qua các topic về xe mà phán. Xin lỗi chứ ad xóa topic này dùm em.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
18/11/13
2.867
12.416
113
Bình Phước
Thiết nghĩ người nhà nạn nhân đọc được các comment thiếu đạo đức chỉ nghĩ tới hãng xe... Liệu tới lượt các bác nằm xuống người ta vẫn nhảy vào đây chửi các bác ngu xem các bác có đội mồ lên mà ám cả nhà baác không... Trời kêu ai nấy dạ, tới số rồi bác ở trong nhà cũng chết... Không giúp đỡ được gia đình nạn nhân thì thôi thi nhau vào nhảy xâu xé... Tôi để ý cứ mỗi lần có tai nạn giao thông là thi nhau nhảy vào cạnh khóe ngồi phán kiểu thầy bói mù xem voi. Các bác giỏi thì chả rảnh vào đây ngồi bà tám như phụ nữ, qua các topic về xe mà phán. Xin lỗi chứ ad xóa topic này dùm em.

Đồng ý với bác.

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng B2
13/5/13
368
709
93
Phó Thủ tướng Nguyễn Xuân Phúc cho biết thêm: “Sau khi đình chỉ kinh doanh để phục vụ điều tra, cơ quan điều tra phải tiến hành khởi tố vụ án, khởi tố bị can, điều tra truy tố xét xử nghiêm để răn đe giáo dục, đi ngang ngã 4 mà 85 km/giờ là hoàn toàn sai khi phóng với tốc độ phi mã như vậy”.

http://www.thanhnien.com.vn/chinh-t...io-tong-xe-camry-lam-6-nguoi-chet-557735.html

Bác chỉ cho tui xem xứ nào mà quan chức dám tuyên bố "hoàn toàn sai"như vậy.

Xin lỗi, chỉ đạo điều tra chứ làm quái gì có chuyện chỉ đạo kết tội. Bác đánh tráo khái niệm hay thật!

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng D
18/11/13
2.867
12.416
113
Bình Phước
Phó Thủ tướng Nguyễn Xuân Phúc cho biết thêm: “Sau khi đình chỉ kinh doanh để phục vụ điều tra, cơ quan điều tra phải tiến hành khởi tố vụ án, khởi tố bị can, điều tra truy tố xét xử nghiêm để răn đe giáo dục, đi ngang ngã 4 mà 85 km/giờ là hoàn toàn sai khi phóng với tốc độ phi mã như vậy”.
http://www.thanhnien.com.vn/chinh-t...io-tong-xe-camry-lam-6-nguoi-chet-557735.html

Bác chỉ cho tui xem xứ nào mà quan chức dám tuyên bố "hoàn toàn sai"như vậy.

Bác đúng, em sai.

Hạng D
25/12/12
1.607
631
113
Thiết nghĩ người nhà nạn nhân đọc được các comment thiếu đạo đức chỉ nghĩ tới hãng xe... Liệu tới lượt các bác nằm xuống người ta vẫn nhảy vào đây chửi các bác ngu xem các bác có đội mồ lên mà ám cả nhà baác không... Trời kêu ai nấy dạ, tới số rồi bác ở trong nhà cũng chết máy bay còn chết chứ nói gì ô tô... Không giúp đỡ được gia đình nạn nhân thì thôi thi nhau vào nhảy xâu xé... Tôi để ý cứ mỗi lần có tai nạn giao thông là thi nhau nhảy vào cạnh khóe ngồi phán kiểu thầy bói mù xem voi. Các bác giỏi thì chả rảnh vào đây ngồi bà tám như phụ nữ, qua các topic về xe mà phán. Xin lỗi chứ ad xóa topic này dùm em.
bác này nói đúng. Trên OS này có nhiều bác còn thiếu tính người và giỏi tào lao.