Hạng B2
13/11/13
368
2.092
93
44
HCM
Em đi Úc 1 tháng nên đem xe vào bãi chỗ BV Phú Thọ quận Tân Phú gửi vì nhà ko có ai chạy xe ra vào. xui cái ở nhà bị cưỡng chế chỗ đó. hôm nay lên lấy xe đi chơi thì thấy rào kín hết. có bảng thông báo dời xe qua bãi bên Hoà Bình. chạy qua đó thì chủ bãi bên đó báo phải lên đội thi hành án trên gò vấp làm việc. Giờ bác nào tư vấn giúp em thử.
  • Có khó khăn gì về xe mình không?
  • có phải xì tiền cho đội thi hành án để lấy được xe ko?
đội ơn các bác.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.372
113
Em đi Úc 1 tháng nên đem xe vào bãi chỗ BV Phú Thọ quận Tân Phú gửi vì nhà ko có ai chạy xe ra vào. xui cái ở nhà bị cưỡng chế chỗ đó. hôm nay lên lấy xe đi chơi thì thấy rào kín hết. có bảng thông báo dời xe qua bãi bên Hoà Bình. chạy qua đó thì chủ bãi bên đó báo phải lên đội thi hành án trên gò vấp làm việc. Giờ bác nào tư vấn giúp em thử.
đội ơn các bác.
Kiện ra toà đòi nó giải phóng tài sản cho bác. Rồi sẽ có đội thi hành án khác vào làm việc với đội thi hành án này =))

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.382
113
đội ơn các bác.

không! anh cầm cavet lên đội THA bảo chúng mày đang phong toả nhầm tài sản công dân lương thiện rồi đó.

Thằng THA nào lỡ tay đảm bảo nó té đái ra ngay, giải toả trong vòng 1 nốt nhạc

vì không nó sẽ đền thí mụ nội nó luôn

Hạng B2
13/11/13
368
2.092
93
44
HCM
không! anh cầm cavet lên đội THA bảo chúng mày đang phong toả nhầm tài sản công dân lương thiện rồi đó.

Thằng THA nào lỡ tay đảm bảo nó té đái ra ngay, giải toả trong vòng 1 nốt nhạc

vì không nó sẽ đền thí mụ nội nó luôn
Ui, anh Luật sư trả lời vậy em đỡ lo rồi, cám ơn anh!

• Like
Reactions: bravia
con buôn
21/2/12
2.879
159.095
113
TP HCM
đội ơn các bác.
Bãi xe này thuộc khu đất đang cắm bank. Bên ngân hàng nhờ chính quyền quận Tân Phú cưỡng chế giải tỏa để thu hồi đất bán cho Bv Triều An chứ ko phải cưỡng chế xe của a gửi và những xe khác gửi ở bãi xe này.
A để mình hỏi giùm a về trường hợp nào rồi báo cho a cách giải quyết.
Vui lòng pm sđt của a cho mình, để khi có hướng giải quyết mình báo a
A yên tâm, xe của a hok liên quan gì.