Hạng C
22/4/12
839
668
108
vẫn nhiều người chưa đi xe Hàn mà chứ nhảy vào chê như đúng rồi ấy,nhờ xe Hàn mà mấy xe Nhật mới chịu cải tiến,tăng trang bị,định giá hợp lý chứ cứ để thánh định giá 1 mình thì toàn giá trên trời.

Hạng C
3/2/20
707
819
93
Xe Hàn chạy 5 năm rồi vứt, cân sắt vụn thôi chứ làm gì có cửa so với xe Nhật đc .
May quá con Avante nhà em đi 9 năm rồi nên khỏi cân sắt :p :p :p :p :p
Anh chỉ chỗ nào cân sắt vụn đi, em mua ít tấn về làm lại chạy chơi, chi huê hồng hậu hĩnh cho anh.

Hạng D
21/12/14
2.202
7.914
123
Biết thằng Toyota mất dại nhưng nhiều tay vẫn nhào vô ôm chân nó làm gì ?
Họ biết họ vẫn mua ầm ầm. Họ biết họ đang làm gì mà. A tưởng người dùng là gà để lùa à. :D . Tại sao honda bán sh giá cao mà dân mình vẫn mua trong khi vẫn có xe thay thế. A đừng bảo dân mình gà nhá. Độ gian xảo dân xứ vịt số 2 chẳng ai dám nhận số 1 đâu. Một thằng mẽo qua xứ vịt khó sống chứ thằng xứ vịt qua nó vào cái hốc nào nó vẫn sống khỏe đấy

Hạng C
13/5/16
839
15.555
68
Họ biết họ vẫn mua ầm ầm. Họ biết họ đang làm gì mà. A tưởng người dùng là gà để lùa à. :D . Tại sao honda bán sh giá cao mà dân mình vẫn mua trong khi vẫn có xe thay thế. A đừng bảo dân mình gà nhá. Độ gian xảo dân xứ vịt số 2 chẳng ai dám nhận số 1 đâu. Một thằng mẽo qua xứ vịt khó sống chứ thằng xứ vịt qua nó vào cái hốc nào nó vẫn sống khỏe đấy
Vậy cứ KH mua nhiều thì chứng tỏ SP tốt, đúng không ?!? :eek:

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
-mình ko đi xe hàn nhưng dầu sao cũng cám ơn mấy anh Thaco . chứ nếu không giờ mua xe hơi nó cũng láo như mua xe máy head honda

Chính xác cụ, chờ nó ép Toyota giảm giá để mua thôi hehe