Thảo Luận Xe hơi ở xứ Kim Chi

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam
RE: Xe hơi ở xứ Kim Chi

Các bác nghĩ cao siêu quá ... em thì thấy là một bên đèn còn đầy đủ cái chụp đèn (màu đỏ) một bên bị rơi ra lòi cả bóng với chóa thế thôi :D

Tập Lái
14/6/05
19
0
0

Do la den suong mu sau duoi xe do bac. O nhieu nuoc nguoi ta qui dinh co 1 den suong mu phia sau thoi. Den nay bo tri nguoc voi ben lai. Xe Matiz ban o nhieu nuoc nen co mot ben co den con ben kia chi la nap chup thoi.

Xin loi cac bac toi chua biet cach go dau tieng Viet

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Trích đoạn: JTDM

Do la den suong mu sau duoi xe do bac. O nhieu nuoc nguoi ta qui dinh co 1 den suong mu phia sau thoi. Den nay bo tri nguoc voi ben lai. Xe Matiz ban o nhieu nuoc nen co mot ben co den con ben kia chi la nap chup thoi.

Xin loi cac bac toi chua biet cach go dau tieng Viet
Thế tại sao nó không làm cái chụp bên kia cùng màu cho đỡ ngứa mắt[8D][8D]

Tui mà có xe kiểu này tui thay cái chụp đó đầu tiên:D:D:D:D

Hạng B2
17/6/04
346
0
16
47
Hà Nội

Trích đoạn: mypt

Sương mù gì hả các bác? Đèn mầu trắng là đèn lùi, màu đỏ là phản quang căn lề trái lúc đỗ, thế thôi có gì đâu.

Nói theo bác thì đèn đỏ họ phải lắp bên phải của lái xe. Các xe bên này đều đèn bên trái màu đỏ.

Ở bên mình nhìn Kôrand xấu thế mà bên này thấy chạy nhiều lại đẹp!!!
Xe hơi ở xứ Kim Chi

Taxi ở Kim chi đều chạy bằng GAS, đệm da, số tự động, nội thất ốp gỗ, trang bị hệ thống dẫn đường định vị vệ tinh ...
Đây là một trong số các loại xe được ưa thích làm taxi, nhìn giống Mẹc C180. Ngoài ra còn có các loại KIA Optima, Hyundai T27 (giống y hệt XG 300 phục vụ ASEM ở VN).
Xe hơi ở xứ Kim Chi

Hạng B2
10/4/05
216
1
0
53
Hà Nội

Sương mù gì hả các bác? Đèn mầu trắng là đèn lùi, màu đỏ là phản quang căn lề trái lúc đỗ, thế thôi có gì đâu.

Tôi nghĩ bác mypt nói đúng đấy: Đèn mầu trắng là đèn lùi căn lề trái lúc đỗ, màu đỏ là phản quang lúc đỗ. Hãng sản xuất tiết kiệm chỉ lắp 1 bên để giảm giá thành chăng :D

Hạng B2
10/4/05
216
1
0
53
Hà Nội

Trích đoạn: vctv

Xin lỗi các bác, sửa lại chút:

Tôi nghĩ bác mypt nói đúng đấy: Đèn mầu trắng là đèn lùi căn lề phải lúc đỗ, màu đỏ là phản quang lúc đỗ. Hãng sản xuất tiết kiệm chỉ lắp 1 bên để giảm giá thành chăng :D

Hạng B2
26/2/05
191
19
18
SG

Trích đoạn: nm2an
Đây là một trong số các loại xe được ưa thích làm taxi, nhìn giống Mẹc C180. Ngoài ra còn có các loại KIA Optima, Hyundai T27 (giống y hệt XG 300 phục vụ ASEM ở VN).
Xe hơi ở xứ Kim Chi

Em này con cháu nhà nào hả bác?
Trông kháu phết!

Hạng B2
17/6/04
346
0
16
47
Hà Nội
Kim Chi - Phần II

Gửi các bác tiếp một số thông tin mới về xe ở xứ Kim Chi