Hạng C
19/12/16
636
402
63
32
Người ta sẽ nói với bác là con xe dc thiết kế để di chuyển chứ k phải đậu 1 chỗ như máy phát điện hehe. trưa h hắn cứ lôi con xe nào đó nổ máy 12 tiếng trên Đà Lạt bị thổi ron :p
Chắc dân hà nội, hcm bị thổi ron vì tắc đường quá. Nhất là lũ v6, v8

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Thôi ông im mịa mồm đi. Cải chày cải cối , ngta hỏi 8 tiếng liên tục thì có sao kg ?? Giờ lôi zô 3 tháng, ông đọc lại hết mấy comment ông viết đi rồi nói chuyện tiếp. Còn muốn ngta tin thì cứ lôi dẫn chứng ra, suốt ngày nói mồm thì thôi im mịa đi cho rồi.
thôi về xem lại khả năng đọc hiểu đi !

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Đấy. Vẫn cắm ngập răn vào con accent =)). Ông kể dùm cái case thứ 2 dc không?
case 2 là xe ông đó, 12h idle mỗi ngày trong 365 ngày. hóng bài review !

Hạng D
21/5/13
1.064
4.201
143
chào các ae,
trên này có ae nào đang đi CRV bản 2.4 ko ...mình hỏi nhờ về mức tiêu thụ nhiên liệu của em nó ntn. Xin cám ơn

Tập Lái
4/11/14
31
35
18
=)) đúng là chả còn gì gọ là liêm sỉ nữa rồi :).
Bác đừng tranh luận nữa
Người ta chỉ tin vào thứ họ muốn tin và sẽ cố chứng minh họ đúng với bất kỳ lý do gì
Nên cãi nhau chi cho mệt
Mua chiếc xe về mà sử dụng mà chỉ cần sơ xuất một lần là lo cả chuyện vài năm sau nó hư thì không biết mua làm chi không biết - mỗi người có cách chạy riêng nên mỗi xe mỗi khác :):):)

Hạng F
7/8/17
7.467
10.167
113
Bác đừng tranh luận nữa
Người ta chỉ tin vào thứ họ muốn tin và sẽ cố chứng minh họ đúng với bất kỳ lý do gì
Nên cãi nhau chi cho mệt
Mua chiếc xe về mà sử dụng mà lo cả chuyện vài năm sau nó hư thì không biết mua làm chi không biết - mỗi người có cách chạy riêng nên mỗi xe mỗi khác :):):)
chả hiểu bọn này, đức tin nó mãnh liệt cứ như lòng tin của bọn tin vào ba cái hội truyền giáo linh tinh như bọn "thánh đức chúa trời" ấy. thằng đấy mà mua dc chiếc ô tô chắc móc dây xích vào ra đường kéo nó đi như dắt cún đi dạo luôn.

• Like
Reactions: Than Rong
Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
Có mỗi chuyện 800 năm mới quên tắt máy một lần mà chai cả cao su luôn sao trời,. đa số các xe bị mục ốc, rò ống đều là xe cũ tầm 8 10 năm hoặc bị chuột cắn chứ còn xe mới tầm 5 năm làm gì mà lão hóa.
ko đọc những gì từ đầu rồi vào cmt. ai bảo bạn là đậu máy xe như vậy cao su chai liền. đọc lại dùm mình đi, chán thế ko biết