Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
18/7/04
79
5
8
Ghê quá, theo tin từ ch.trình thời sự 23g hôm nay trên VTV1: khoảng 14g30, 1 chiếc xe tải mang biển số Bắc Kanj đi từ hướng Hà Nội, Hà tây đã đâm thẳng vào 2 xe CSGT đứng bên đường, làm 1 chú *** hy sinh, 1 chú *** bị thương nặng, 2 xe công an hỏng ( 1 xe tải và 1 xe con).
Thành thật chia buồn cùng các ***.

Tập Lái
1/8/06
28
0
0
vinamarine.gov.vn
RE: Xe khách đâm thẳng CSGT tại Pháp Vân- Cầu Giẽ

http://www11.dantri.com.vn/Sukien/2006/8/138182.vip
-----------------------------
tuandq: Bác lưu ý về nội dung bài viết

Last edited by a moderator:
Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

*** để giúp lập lại trật tự giao thông mà. Sao họ lại bị ghét thế nhỉ??? [8|][8|][8|]

Dẫu sao cũng chia buồn trước đã.

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Đây có thể là tai nạn thôi, không phải cố ý. Rút kinh nghiệm (lại rút) *** khi làm nhiệm vụ phải cách xa đường QL, không đỗ xe ven đường rất nguy hiểm.[&:]

Hạng B1
1/12/05
80
0
6
53
Hanoi

Theo em đây là hành động đáng lên án! Việc các bác (và cả em) dăm ba lần bị vịn phần lớn đều là do lỗi của mình. Em không ủng hộ quan điểm của bác stdt. *** cũng là người và đang thi hành công vụ. Thành kính phân ưu cùng gia đình những người gặp nạn.

Hạng B2
21/12/05
362
15
16
Vanchuyennhanh.com

Em mới hỏi xong:Đây là tổ tuần tra kết hợp của phòng CSGT HÀ TÂY và cục CSGT đường bộ-đường sắt,các bác ấy đang thực hiện bắn tốc độ và đỗ đúng luật bên phải đường,xe khách 45 chỗ nhưng chở 52 khách(chuyện này chắc cũng chẳng ảnh hưởng tới vụ đâm xe đâu các bác nhỉ nhưng cũng là lỗi nặng rồi),xe khách vượt 1 đoàn xe tang rồi đâm vào công an đang làm nhiệm vụ với tốc độ cao,các bác hay vượt phải cẩn thận nhé:D:D,em vẫn kg hiểu là tại sao chú lái xe khách lại kg biết có công an bắn tốc độ ở phía trước(vì lái xe đường dài,nhất là xe khách rất rành về vụ này,đang chạy nhanh và ẩu đến mấy nhận đc tín hiệu xe đi ngược chiều báo có*** là đi chậm và ngoan ngoãn lại ngay),chú lái xe khách này ẩu quá,vụ này chắc chết rồi
Thành thật chia buồn với người gặp nạn:(:(

Hạng B2
23/2/06
295
2
36
Hà nội

đây là vụ tai nạn giao thông rất bình thường, chỉ khác là người bị nạn là CSGT."Tôi chẳng thích CSGT tí nào cả"

Hạng B2
3/8/06
443
0
16
49
Hà nội

Có ai là người nhà của CSGT thì nhắc các bác ấy làm gì thì làm nhưng đừng có dại đỗ xe và đứng ra đường như mọi khi tui vẫn gặp !
Các bác ấy cứ nghĩ mình là CSGT nên lái xe người ta chánh ! Nhưng những lúc như thế này thì mệt lắm !
Chia buồn với người bị nạn [8|]

Tập Lái
20/2/06
4
0
1

Nghề của các bác CSGT nguy hiểm quá. Họ cũng phải đi làm việc như mọi người mà rủi ro cao quá thật. Có bác nào dám làm CSGT không?
Chia buồn với người bị nạn.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

xin bác cho hình ảnh tai nạn lên đi . Em tò mò quá muốn xem coi @#! bị đụng như thế nào. Chắc đang canh me bắn tốc độ ai [8D] rồi xui xẽo bị đụng luôn

Status
Không mở trả lời sau này.