Hạng C
11/6/15
542
1.559
93
Quận Bình Thạnh
Xe khách "làm xiếc" ở KCN Vĩnh Lộc
Cả 1 đoạn đường dài gần khu công nghiệp Vĩnh Lộc, chiếc xe khách đi 2 hàng nửa trên nửa dưới để tránh kẹt xe, gây cản trở lưu thông cho các xe máy làn trong.[pagebreak][/pagebreak]

Mời các bác xem video sau:

Các bác nghĩ sao về hành vi này? Em thấy không chỉ xe khách mà nhiều xe khác cũng thích "làm xiếc" để ăn gian được vài phút đi đường.
Xe khách "làm xiếc" ở KCN Vĩnh Lộc
Xe khách "làm xiếc" ở KCN Vĩnh Lộc Xe khách "làm xiếc" ở KCN Vĩnh Lộc
Video: Nguyen Viet Nam

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
12/5/11
48
22
8
Giờ ra đường toàn cảnh chạy xe dành đường thôi bác ơi. người nào đứng ra chặn đầu xe thì bị ăn đòn ngay, em đi gặp mấy vụ ăn làn trong này hoài riết chán. lúc chạy 2b thấy khó chịu cố tình chạy chậm cho thằng taxi đang dành làn phía sau chạy bò bò chơi,nó còi in ỏi như mình đang dành đường nó vậy thì thấy mấy bác chạy 2b phía sau la ó um xùm, tưởng chửi thằng taxi thì ra chửi mình nên phải bỏ chạy gấp. Mình có ý thức mình khó chịu chứ k ai khó chịu đâu bác.

Hạng D
18/7/04
1.324
2.513
113
Sài Gòn
Nếu xe khách cản trở thì xe của anh đang quay camera cũng cản trở, đỡ hơn 1 chút là không chạy lên vỉa hè.

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Cả 1 đoạn đường dài gần khu công nghiệp Vĩnh Lộc, chiếc xe khách đi 2 hàng nửa trên nửa dưới để tránh kẹt xe, gây cản trở lưu thông cho các xe máy làn trong.[pagebreak][/pagebreak]

Mời các bác xem video sau:

Các bác nghĩ sao về hành vi này? Em thấy không chỉ xe khách mà nhiều xe khác cũng thích "làm xiếc" để ăn gian được vài phút đi đường.
View attachment 560333 View attachment 560334
Video: Nguyen Viet Nam

Ở đoạn cuối clip, bác chủ cũng đã thành xe khách rồi. Giỡn vui thôi nhé bác, đừng ném đá em :p

Hạng B2
9/4/16
243
291
63
35
Bác chủ clip cũng như nó thôi mà nói j được.
Đoạn cuối cũng leo lề làm xiếc y như nó mà. Có khi còn hơn nó nữa đó chứ

Hạng D
8/5/16
2.226
5.958
113
Bác chủ clip (xe có cam hành trình) đang hối hận vì tự vạch áo cho người xem lưng:D

Hạng B2
25/11/05
429
654
93
QL1 khúc giao với Lê Trọng Tấn là làn xe máy thành 2 làn oto, xe ben, xe bus, xe khách,... to vật vã vẫn chơi kiểu chạy xe trên lề đường y như xe máy leo lề đường luôn, đi như luật rừng, ko còn phép tắt gì nữa hết... Đi qua đoạn này là ức chế cực kỳ...