Hạng F
29/10/16
11.566
22.056
113
Pháp
Bên NaUy, Chính phủ chi Ngân sách bình quân đầu Người Dân NaUy tuy chỉ cao hơn 28 lần Tổng thu Ngân sách bình quân đầu người Dân Việt Nam,

nhưng vì Ngân sách Chính phủ NaUy do các Tổ chức phi lợi nhuận tài trợ, nên NaUy không có ăn dày như Việt Nam, phải không anh @Osin ?
Tôi kh ở nauy. Nếu bạn biết, bạn hiểu rộng thì bạn chia sẽ với anh em, để anh em học hỏi . tôi không phán bậy khi tôi không nắm vững vấn đề. Vì tôi không có trình độ và hiểu biết nhiều như bạn

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Perenco
Hạng B2
3/9/07
292
3.124
93
Nơi ta ở
Tôi kh ở nauy. Nếu bạn biết, bạn hiểu rộng thì bạn chia sẽ với anh em, để anh em học hỏi . tôi không phán bậy khi tôi không nắm vững vấn đề. Vì tôi không có trình độ và hiểu biết nhiều như bạn
Hehe tốt nhất a ko nên trả lời vì cha đó là chuyên gia câu giật để ai ko biết mắc bẫy.

• Haha
Reactions: Perenco and Osin

anh tự nhận không có trình độ và hiểu biết, vậy những comments này là từ những thiếu hiểu biết ?

Xe lưu thông vượt 52.000 lượt/ngày đêm, tổng cục đường bộ kiến nghị mở rộng cao tốc TPHCM – Trung Lương

• Like
  • Haha
Reactions: sonk4 and Perenco
Hạng F
29/10/16
11.566
22.056
113
Pháp
Đúng vậy, vì tôi thiếu hiểu biết, :):) và còn rất nhiều cái phải học hỏi rất nhiều. Chỉ có những cái mà tôi phát biểu tức là đã trãi nhiệm, đã thực tế thấy, đã đụng chạm, còn như du lịch trên youtube mà phán thì tôi không thể nào loè được... Do đó giới hạn của tôi như thế ...

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
29/10/16
11.566
22.056
113
Pháp
Hehe tốt nhất a ko nên trả lời vì cha đó là chuyên gia câu giật để ai ko biết mắc bẫy.
Cái nầy em biết, Do đó em chỉ trã lời những gì em biết, từng thấy thật sự, từng đi và trãi qua kinh nghiệm...
Còn những gì em không biết thì hỏi ... Con người cũng có giới hạn của nó ...
Đâu có sao đâu, cám ơn bác đã nhắc nhở. Thân !

• Like
Reactions: jackibi and Perenco
Đúng vậy, vì tôi thiếu hiểu biết, :):) và còn rất nhiều cái phải học hỏi rất nhiều. Chỉ có những cái mà tôi phát biểu tức là đã trãi nhiệm, đã thực tế thấy, đã đụng chạm, còn như du lịch trên youtube mà phán thì tôi không thể nào loè được... Do đó giới hạn của tôi như thế ...

em thấy anh rất phẫn nộ khi nói đến việc Việt Nam thu thuế, vậy chắc anh đã thực tế thấy, đã đụng chạm, đã trải nghiệm được tổng thu thuế của Việt Nam, phải không anh?