Hạng F
29/10/16
11.568
22.057
113
Pháp
anh cứ chối cãi cái mục đích lôi kéo cái đám dốt nát và đần độn, của anh làm gì

anh hiểu được thế nào là Thuế VAT, thấy được đối tượng chịu thuế, sắc thuế,

mà anh cứ chỉ nói đến thuế suất, anh không nói đến đích cuối cùng của mục đích thu thuế: Tổng số thu Thuế

anh cứ như vậy, là có lỗi với những người dốt nát đần độn, vì anh làm thay đổi và làm lệch lạc góc nhìn của họ về xã hội, về chính quyền, gây bức xúc từ những nhìn nhận do thiếu thông số đầy đủ
Thứ nhất, tôi không lôi kéo ai cả, vì tôi chỉ đưa ra cái tôi nhìn vào, có những tin tức và truyền thông.
Thứ hai tôi muốn và chia sẽ một điều gì đó , có thể là lấy từ rất- nhiều nguồn
Thứ ba : những " cái đám dốt nát và đần độn," là không được quyền phát biểu, không được quyền học hỏi và tranh luận ?
Thứ tư : Mục đích của thuế tuỳ vào quốc gia, tùy vào lãnh vực, chứ không thể nói và cụ thể tuỳ vào làm gì, từ xã hội, học đường, y tế, phát triển , đầu tư ... Tôi chỉ biết những lãnh vực mà tôi nắm hay biết mà thôi
Thứ năm : "người dốt nát đần độn" như tôi nói riêng và các anh em trong diển đàn OS nói chung, ngược lại cần bạn chia sẽ thêm, hiểu biết thêm,
Thứ sáu :tôi không bao giờ chấp nhận là tôi dẩn dắt ai cả, ai cũng có suy nghĩ riêng, một độc lập tự do , từ tư tưởng của họ cho đến hành động của họ, miển sao trong luật pháp.
Thứ bãy : Đừng bao giờ bóc lửa bỏ tay người, và nên nhớ là những dữ liệu tôi lấy từ báo mà ra, củng như báo trong nước chính thống, và cã nước ngoài để so sánh.
....
Chủ nhật :):):) :
Bạn nên nhớ là trên diển đàn, không có vụ chỉ trích cá nhân, do đó tôi không chỉ trích bạn, mà chỉ đưa ra ý kiến, nếu như thấy sai, sai chổ nào, lý do, tại sao. Đó mới lả chia sẽ, học hỏi ...

PS : cuối cùng là tôi có lẽ sẽ chia sẽ và ban luận với "người dốt nát đần độn" chứ chưa có đủ trình độ đễ bàn luận chia sẽ với những "người có chút hiểu biết" vì trình độ tôi chỉ đến mức "người dốt nát đần độn" .. VN mình cũng có câu "ngưu tầm ngưu, mã tầm mã" .. do đó tôi mạn phép và xin lỗi bạn vì không đủ khả năng trã lời bạn những câu sau nầy.

• Sad
Reactions: Wuyến
Hạng F
29/10/16
11.568
22.057
113
Pháp
anh @Osin xem lại Lịch Liên Lục địa nhé
Rất tiếc là tôi hỏi Google và ra là lịch bóng đá. Và tôi cũng không hiểu và chuyên về môn này. Hay cá nhân tôi không thích tìm hiểu sâu như người hiểu biết như bạn. Vì bạn nhắn cho. tôi không có kiến thức chia sẽ với bạn, ngày cả với các anh em trong OS.. xin lỗi vì không phải ngành hay món mà tôi yêu chuộng là bóng đá :):):)

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Hạng B2
18/9/17
200
265
63
41
Đang tháng 7 cho nó vẽ đi qua tháng tụi nó về hết là xong đó mà

Hạng F
29/10/16
11.568
22.057
113
Pháp
Bên Việt Nam, Hôm nay là Thứ Hai
Tôi tặng bạn môt điều... Ngay cả giờ phút nầy theo trên giờ Mạng, chỉ mới chủ nhật chiều ở VN mà thôi. Thú thật là trình độ bạn quá cao siêu cho nên bài post của bạn chưa đến ... thứ hai ở VN

Hôm nay lúc 10:17 giờ VN chủ nhật ... nhé ...

Do đó những gì bạn viết dành cho cao cấp và có trình độ.
Còn hạ cấp như tôi và các "người dốt nát đần độn" không theo kịp với kiến thức mà bạn đang nắm. Nếu cẩn thì bạn có thể chỉ dẩn anh em cùng chia sẽ và hiểu biết vào 10.17 ở VN chủ nhật mà là thứ hai ???
Nhớ là bạn phải trình bày và chứng minh theo kiểu "người dốt nát đần độn" ... để cho ít nhất tôi hiểu .. so với các bạn trong OS.

Xin lỗi vì tôi hoàn tioàn không tìm được tổng số thu thuế vì trình độ tôi nằm ở mức độ "người dốt nát đần độn" ... Rất hy vọng là bạn dẩn chứng ít ra những link VN hay nước ngoài thay vì phán theo ý của mình ....

Thí dụ như link của VN, chính thống. còn có sai trái gì là bạn hỏi báo VN, vì tôi không có điều kiện và khả năng lên báo vietnamplus ... để hỏi ... Thân !

PS : những vấn đề bạn hỏi tôi đã giải thích rồi, còn nhạy cảm xin đừng để tôi vào, và đưa ra mặc định là tôi chống phá nhà nước VN.. xin cám ơn trước, và tôi cũng khẵng định như thế

Chỉnh sửa cuối:
  • Love
Hạng B1
9/11/19
60
60
18
47
Đợi đi nhé, chờ tao làm mấy cái đường ngoài này xong rồi mới tới lượt nha nha ....