Hạng B1
5/6/16
55
64
23
Mèo nào gặp mỉu đó thôi. Bấm còi như ăn cướp thế kia bảo sao nó k bực.

• Like
Reactions: iboss
Tập Lái
10/7/12
6
1
3
Cách bấm còi này gây nên sự việc, chủ thớt nên coi lại cách bấm còi như cha chết kiểu này, giống như đường này của nhà tao vậy. Trách mình trước chứ, nó không đánh cho là may rồi nhe. Tôi không ủng hộ cách bấm còi này, tất nhiên cũng không ủng hộ hành vi của thanh niên kia nhưng khởi đầu là do cách bấm còi này.

Hạng D
25/10/20
1.545
14.725
98
56
các bác nên cảnh giác,sau 1 tháng 10 khi lưu thông trên đường thì sẽ xuất hiện tình trạng này nhiều hơn kiểu tự té trong vòng cấm địa kiếm phạt đền !

Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Cách đây, hơn 20 năm có lần về thăm quê MT bằng xe cty. Đường làng lán nhựa. Có anh xe ôm cà khịa. Tài xế không còi, không nói chi. Lựa thế qua mặt nó, ép nhẹ cho nó vô lề. Tài nhìn kính hậu, chờ nó lên ép qua lề trái, nó leo lề đất. Tài qua nó chậm chậm chờ nó lên...nó bỏ cuộc.
Đa số xe lớn mà ép xe máy rồi chờ lên ép tiếp thì ko có thằng ngu nào dám lên kiếm chuyện trừ 2 loại, 1 là nó mới đập đá, 2 là loại cào cào châu chấu hỉ mủi chưa sạch,
Còn loại có va chạm vài lần rồi mà thấy xe lớn nó rề rề chờ mình lên ông cố nó đội mồ cũng ko giám lên. Lên ăn gạy hay ăn kẹo đồng???

• Like
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Mình chả bao giờ bấm còi, cứ tà tà theo nó, tiếng lốp rào rào, một lát là nó nhột đít, ớn óc gáy tự tấp vô lề... hè hè.. Có lần đi QL13 Bình Phước, 2b nó phê..bê bê từ từ ra ngoài , không còi kiết gì cả, qua mặt cái vèo 80 km/g....nó hoảng hồn tấp vô lề....
Sao bác giống e thế. Đã thấy nó nhỉ nhảnh nhảy ra nhảy vào làng ô tô thì hà cớ gì bóp còi, chỉ có cách đó thoi nhưng đạp đúng luật. Đừng vượt km/h +5 là đc

• Like
Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Bọn tài xế vô học ra đường bấm còi inh ỏi. Vô học thì gặp vô học kêu ca cái gì.
Bác nói vô học hơi nặng, bác tài xe tải còi xe thì liệt ấn rồi nó ko nhảy lên cứ thế nó kêu biết làm thế nào?, còn thằng kia mới ngồi trúng đống kiến lửa, nên ngứa đít tín nhờ bác xe tải massa phát cơ mà bác ấy lùi xe, hụt hẫn nên vít ga mất bóng….

• Haha