Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Trong khung giờ cho phép, xe 2B được phép chạy vô lane ô tô, nhưng có khi, thấy XXX chặn bắt xe, thì bảo nhau quay đầu lại, chứ cũng không biết được mình có vi phạm gì hay không
Cái này ngoài khung giờ rồi bác. Chạy láo đến lúc gặp CSGT thì chạy như cún haizzz Tông vào ô tô thì ô tô chịu hết.

Hạng F
1/6/15
5.555
28.622
113
Đường Điện Biên Phủ lúc này gỡ đâu mất mấy cây cột cao su, sáng xe máy tràn vô hết tất cả các làn đường luôn.

• Like
Reactions: nam_forza
Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Haiz nhìn mà thấy uổng khi mà phân công cho csgt đứng chốt... chốt 1 đầu để 2 bánh quay đuôi chạy còn nguy hiểm ác hơn

• Like
Hạng B2
11/4/14
113
356
78
Đoạn trường chinh mũi tàu ngay cây xăng này nhiều lúc em muốn trở thành xe điên biết mấy.
Cao điểm tầm 5h-6h chiều, em di chuyển từ Trường Chinh hướng từ Tân Kỳ Tân Quý về mũi tàu tới ngay ( Giang Ghẹ ) thì một đám đi ngược chiều từ cây xăng băng qua rất nguy hiểm để vào Pandora mà lúc đó có xe buýt đi làn trong.
Em đang di chuyển bình thường cả đám xe máy khoản gần 20 chiếc băng ngang qua xe buýt, em thì đi tới chắn ngang đoạn " qua ẩu của ace xe máy" em ngồi trong xe ko hiểu sao họ lại đi như vậy, cả đám ko di chuyển được vì chắn ngay đầu xe em. Đợi hết làn trong đi khỏi họ tự lách vào làn trong để qua. có cài bác và cô chửi chỉ đạp vào xe em.
Mấy ace có trong diễn đàn này mà ở tình huống đó gặp em là vô chợ nằm nhé!

• Like