Hạng C
14/10/05
846
904
93
Trời tối thui chắc sau 18h rùi! Cả đám chạy zậy, GT nào dám thổi, em tin là cho wa hết... way lại chi cho nguy hiểm cho ngta...

• Like
Reactions: nam_forza
Hạng D
20/7/07
2.634
2.442
113
Q Tân Phú
www.facebook.com
Đoạn trường chinh mũi tàu ngay cây xăng này nhiều lúc em muốn trở thành xe điên biết mấy.
Cao điểm tầm 5h-6h chiều, em di chuyển từ Trường Chinh hướng từ Tân Kỳ Tân Quý về mũi tàu tới ngay ( Giang Ghẹ ) thì một đám đi ngược chiều từ cây xăng băng qua rất nguy hiểm để vào Pandora mà lúc đó có xe buýt đi làn trong.
Em đang di chuyển bình thường cả đám xe máy khoản gần 20 chiếc băng ngang qua xe buýt, em thì đi tới chắn ngang đoạn " qua ẩu của ace xe máy" em ngồi trong xe ko hiểu sao họ lại đi như vậy, cả đám ko di chuyển được vì chắn ngay đầu xe em. Đợi hết làn trong đi khỏi họ tự lách vào làn trong để qua. có cài bác và cô chửi chỉ đạp vào xe em.
Mấy ace có trong diễn đàn này mà ở tình huống đó gặp em là vô chợ nằm nhé!

giờ chiều thì ấp bắc với tktq bị chặn ngả tư rùi, họ đi như vậy cho nhanh đó mà..riêng em, 1 thành viên OS dù đi 2b vẫn tuân thủ đúng luật.
Chạy hết Cộng Hòa quay đầu ngược về TKTQ sau đó ra lại TChinh, chạy về Pandora, nhà em ở khu này
Hoặc chạy lên Phạm Văn Bạch rồi quay đầu về Pandora lại
Nhanh hơn nhau vài km đường để được gì ngoài nguy hiểm cho bản thân và người khác

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48
Với lũ lũ ngoài đó tràn vào như xả đập thì còn gì cái tên Saigon mà văn với minh !!

Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Hình như là đi sau bác 1 vài phút nếu đồng hồ trên cam bác đúng. Em cứ tưởng đã đi vào đường ngược chiều chứ. Kinh khủng
Đồng hồ trên cam em đúng ạ :D Em thì tưởng bão đêm =))))