Hạng F
29/10/16
11.612
22.366
113
Pháp
Đúng rồi. Em không quơ đũa cả nắm, nhưng phải công nhận rất nhiều bác "Tập lái" vô tâm lắm. Có nhiều lúc em đầu tư tìm hiểu rồi tư vấn bài bản đàng hoàng và rất trách nhiệm, vậy mà một động thái phản hồi cũng không có, làm em quê dễ sợ.
Ai mượn bác quê chi .... Hiểu là đời như thế, lúc cần thì hỏi gắt hỏi cho ra, sau khi ra lẽ thì biến mất, cứ xem trên trang tư vấn kỹ thuật thì biết ngay mà .

Mà thôi, cũng không sao, cứ nghĩ là khi mình tư vấn sau đó họ bấm nút biến hay không phản hồi .... coi như mình tư vấn đúng.

Còn mình tư vấn sai là ngày mai sẽ thấy bài đăng tiếp tục hỏi túi bụi tức là mình ... chưa tư vấn đúng bệnh .

Tập Lái
8/5/19
28
5
3
47
Có anh em nào biết hư cảm biến Mer C200K, 2008 sửa ở đâu được vậy ? Em ở Q.7. Xin cám ơn

Hạng F
29/10/16
11.612
22.366
113
Pháp
Có anh em nào biết hư cảm biến Mer C200K, 2008 sửa ở đâu được vậy ? Em ở Q.7. Xin cám ơn
Cảm biến gì ? Bạn có thể nói chính xác được không ? Trên các xe hiện giờ cả ...ngàn cái cảm biến

Tập Lái
8/5/19
28
5
3
47
Cảm biến gì ? Bạn có thể nói chính xác được không ? Trên các xe hiện giờ cả ...ngàn cái cảm biến
Cảm biến quanh thân xe ak, hôm trước đi kiểm tra nói bị lỗi 1 cục phía sau, nhưng ko có đúng seri để thay, nên hỏi anh em nào biết chỗ nào có chỉ dùm. Thanks các anh em.

Hạng F
29/10/16
11.612
22.366
113
Pháp
Đúng rồi. Phía sau xe mình có 3 cục, phía trước 2 cục.
Bạn tháo một cái chụp hình hay xem giống

Nếu có thông số kỹ thuật thì ngon hơn .. Cái bị mất (hư) dây điện còn tốt hay bị chúng nó chôm hay cắt rồi (cần kiểm tra)

Thay thử cái kế bên để biết là vì dây hay không trước khi mua kh đáng (giống nhau), nhiều khi dây bị đứt

Tập Lái
8/5/19
28
5
3
47
Bạn tháo một cái chụp hình hay xem giống

Nếu có thông số kỹ thuật thì ngon hơn .. Cái bị mất (hư) dây điện còn tốt hay bị chúng nó chôm hay cắt rồi (cần kiểm tra)

Thay thử cái kế bên để biết là vì dây hay không trước khi mua kh đáng (giống nhau), nhiều khi dây bị đứt
Đúng rồi, hay quá anh. Ý em là ở đâu có bán loại cho Mer C200 của em ak, hôm trước có kiểm tra rồi, đúng là nó hư cục đó, nhưng ko có để thay. Anh biết chỗ nào có cho em xin ạ. Thanks anh nhiều. Anh nói chính xác bệnh nó rồi.

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.612
22.366
113
Pháp
Đúng rồi, hay quá anh. Ý em là ở đâu có bán loại cho Mer C200 của em ak, hôm trước có kiểm tra rồi, đúng là nó hư cục đó, nhưng ko có để thay. Anh biết chỗ nào có cho em xin ạ. Thanks anh nhiều. Anh nói chính xác bệnh nó rồi.
Bạn tìm trên mạng, hoặc ở chính hãng, nói chung nếu muốn biết tầm giá thì bạn có thể cho tôi thông số chính xác, Còn mua ở VN thì tôi không biết . Thân !

• Like
Reactions: Lâm Quốc Thanh