Hạng D
20/9/16
1.766
2.253
113
A khuyên em chân thành học lái xe xong mua tạm con Vios lướt đi mấy tháng cho nó lên tay đặc biệt đường đông hay ngõ nhỏ trong đô thị chẳng may va quệt còn đỡ mất tg sửa chữa và có kinh nghiệm lái, sau bán cũng chả mất giá đâu. Lái cứng rồi mua Mer đi cũng không muộn. Chú em tuổi trẻ tài cao đấy.
A rút kn ra từ a đó, lúc đầu đi Vios va quẹt liên tục sơn gò chán rồi sau sang Mer đi tự tin hẳn.
chuẩn đấy, 18t tính khí còn trẻ con bốc đồng, mua ba cái Mẹc miếc về chỉ tổ lấy le với mấy đám bạn hàng xóm rồi đi cưa gái, thu nhập vài chục triệu 1 tháng này chắc gì được lâu dài

• Like
Reactions: janau
Hạng C
5/2/09
593
4.166
93
A khuyên em chân thành học lái xe xong mua tạm con Vios lướt đi mấy tháng cho nó lên tay đặc biệt đường đông hay ngõ nhỏ trong đô thị chẳng may va quệt còn đỡ mất tg sửa chữa và có kinh nghiệm lái, sau bán cũng chả mất giá đâu. Lái cứng rồi mua Mer đi cũng không muộn. Chú em tuổi trẻ tài cao đấy.
A rút kn ra từ a đó, lúc đầu đi Vios va quẹt liên tục sơn gò chán rồi sau sang Mer đi tự tin hẳn.
Em cũng ý giống bác, định post ở trang trước, nhưng sợ ăn gạch. Em mà ở tuổi này và với thu nhập giai đoạn này như vậy, em cũng chưa dám mua 4 bánh. Đời còn quá dài.